Khác Review massage Hasu quận 10

Lượt xem: 2,063

Nguyễn Duy Bình Tân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/10/23
Chủ đề
1
11
6
Bình Tân
0 ₿
Vừa đi du lịch thấy người mệt mệt book vé massage Hasu Trãi nghiệm
Đánh giá chung:
Cơ sở vật chất tương đối tốt, tuy nhiên đi thang bộ ko có thang máy
Giá dịch vụ: so với mmassage lưng lửng thì hơi cao tầm 300k cho 90p là hợp lý.
Kỹ thuật viên: mình đi bé tên Hân vui vẻ nhiệt tình trò chuyện, phần vuốt OK, limgam rất kích thích tuy nhiên không có đụng chạm nhiều chỉ chạm ngoài đồ, cảm thấy tụt mod 1 chút, tắm thì tự tắm.
Tổng tic 490 tip 300 tối thiểu tổng thiệt hại 800k
A e nào thích nhẹ nhàng có thể thử cho biết

• Like
Điểm cảm xúc: coldasfk

Uytb

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/4/19
Chủ đề
0
60
6
34
0 ₿
Có HE ko bác ?

Bên này dc xem ảnh KTV ko ?

Uytb

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/4/19
Chủ đề
0
60
6
34
0 ₿
bên này dc nude từ đầu luôn ko bac' ? phần lingam thì làm cỡ nhiêu lâu ạ ?

Công Toán

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/24
Chủ đề
0
1
0
186 lê đức thọ
0 ₿
Hôm t đi bé tên M lúc t vô quán đập vô mặt t là một bé lễ tân khá xinh phòng ốc csvc oke nghe giới thiệu thì bé gái lễ tân bảo em M này mới làm nên t trải nghiệm thử và lần này là lần thứ ba t đến Hasu trước đó t hay đi em tên N nhưng ẻm nghĩ nên t không đi nữa vào 1 ngày đẹp trời hứng lên nên t lại qua thì nghe giới thiệu vài câu rồi t chốt bé M
về em này thì face tầm 8đ
v1 bé
v2 vừa
v3 thì cũng khá oke
nhưng t chấm bé này không cao massage không đủ lực đối với t cứ như lấy tay sờ vuốt trên lưng chứ t chả có cảm giác j t tua tới khúc lingam chứ về phần massage t cho 5/10
Về lingam thì bé nó vuốt khá nhanh và không tạo cảm giác kích thích mơn trớn gì cả và t kể cho ae trong này 1 cái con bé nó vừa làm vừa ngủ gật ae ạ lâu t ngoái đầu quay sau toàn thấy mắt nhắm mắt mở nếu bỏ tiền ra để trải nghiệm một dịch vụ không mấy hoàn hảo thì t không khuyến khích nên book
Vừa rồi thấy có bé tên Quỳnh và Hân t sẽ trải nghiệm lại xem ổn không