Q.8 Review massage Mai Linh TQB

Lượt xem: 505

tlpzeros

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/3/24
Chủ đề
2
8
3
Sài Gòn
0 ₿
Lần đầu trải nghiệm đi massage nên chưa biết gì hết đành đánh liều ghé vào tiệm này trên đường TQB, vừa đến nơi thì được bạn lễ tân tiếp đón nhiệt tình dắt xe vào và mời chọn gói do lần đầu đi nên được bạn lễ tân giới thiệu gói Thái nên thử ngay luôn, sau đó được đưa lên tới nơi đánh giá tổng quan ban đầu thì cơ sở vật chất tạm ổn, bồn lớn nhưng có vẻ do thời gian dài nên màu hơi ố còn về phòng xông hơi thì đánh giá nhìn hơi sơ xài. Bạn lễ tân kêu mình thay đồ ra chờ tí rồi nhân viên sẽ xuống. Mình chờ tầm 5p thì bạn nhân viên xuống bước vào đang mặc đồ kiểu dạng đồ bơi, có vẻ do tính cách hay sao nhưng thấy bạn nói chuyện khá cộc lốc hoặc do mình đi giờ khuya quá. Bạn kêu mình vào tắm thì bạn cũng vuốt các kiểu mình thì hỏi han vài câu thôi thì biết bạn này 21t các thứ bỏ qua phần râu ria giờ đến phần review vì lần đầu đi massage không có kinh nghiệm gì nhiều nhưng cảm giác là phần massage khoẻ bạn làm ổn chỉ là hơi thiếu lực đủ bài còn phần mệt thì hơi công nghiệp kiểu làm cho xong
Đánh giá bạn này thì
V1: 7.5đ hơi nhỏ nhưng núm to
V2: 9đ eo thon đẹp
V3: 8đ cũng khá căng tròn
V4: 8đ mình đánh giá hơi khô
Còn về giá thì tick 650k không cần bo thêm nên cảm thấy với giá này thì chất lượng như vậy ổn cho những ngày cuối tháng

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
12
140
125
0 ₿
Mấy lần đầu nên đi ở mấy cơ sở trên diễn đàn bác ơi. Mấy bé được đào tạo kỹ vui vẻ nhiệt tình, mà có gì không vui mình còn lên đây khiếu nại được :2onion2:

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
73
2,285
1,875
31
0 ₿
Massage Q8 mình khúc TQB nhiều Z lắm, chưa tìm thấy chân ái ở đây kkk

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
76
24
0 ₿
TQB thì nhiều vl bác ạ :) có bác tdat review chỗ bên Hướng Dương , cũng gần TQB , t cũng hay đi , giá vé thì cũng bình dân nhưng đấm đá ok . T cũng đi nhiều quán ở TQB rồi