Review Massage Thuỷ Mộc - Nguyễn Thị Nhỏ Q11

Lượt xem: 5,577

Jokerq10

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/8/22
Chủ đề
5
39
32
0 ₿
Đầu tuần ế khách ngứa ngáy, vô diễn đàn đọc thấy anh em bàn xôm địa chỉ mới bên này, gần nhà nên cũng qua test thực tế rồi về review anh em đây.
Cơ sở vật chất : nhỏ , trung bình, có quầy lễ tân, ghế chờ , sau đó là phòng đồ, tiếp là phòng xông ướt, tiếp theo là phòng tắm. Ưu điểm sạch sẽ.
Xong các thủ tục thì locker dẫn lên lầu.
Phòng riêng, mỗi phòng 2 giường, được ngăn bằng rèm, kiểu giường nằm như bên Orchird, có wc trong phòng. Nghe nói có 5 phòng như vậy. Phân khúc tầm trung nên phòng ốc cũng kiểu dạng cơ bản, đèn mờ tạo cảm giác thư giãn, k có nhạc nền .
Vô phòng có em KTV chờ sẵn. Tôi đi random nhưng lên đúng số 11, nghe bảo có 2KTV à, số 11 với số 9. Em số 11 hơi mũm mĩm, ktv của Saigonfoot cũ, quê Cần Ther
Vào thì cũng nằm úp, lưng cổ vai tay chân qua loa, gọi là cho có thôi chứ thua xa Thảo Mộc với Như Ý!
Sau đó là nằm ngửa, cũng vuốt sơ qua chân tay đầu.
Cuối cùng là vuốt aroma và auto HJ. Nói chung có HE, số 11 là vậy k biết số 9 thế nào . Nói chung số 11 k làm cảm xúc ok cho lắm, chắc do ít cười , ít giao tiếp.
Book vé 90p nhưng 60p là muốn xuống đi về rồi.
Tip tối thiểu 200k ( chủ sốp bảo thế) , xong đến khi tôi típ em lại vòi thêm 100k .
Tổng thiệt hại 500k, điểm chấm 5/10. Với số tiền ấy đi Orchird ok hơn.
Anh em muốn trải nghiệm thì cứ đi thử, tôi thì k quay lại. Anh em book vé 60p đc rồi. 90p như tôi dư thời gian.
Cảm ơn anh em đọc bài

Đính kèm

348.7 KB · Lượt xem: 398

Jokerq10

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/8/22
Chủ đề
5
39
32
0 ₿
Haha mới đọc bài đó xong, cảm giác tôi cũng y chang cha đó vậy. Kakakaka

Thichmatxasg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/18
Chủ đề
1
3
4
40
0 ₿
Hiện hình rồi bác. Đang ở quê đợi hồi mana vào làm chuyến nữa. Lần này chắc qua joko ^^

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Cho mình hỏi HE là gì zay bác, nào giờ chỉ bít HJ vs BJ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn đã nhận dc huân chương vẻ vang vì sự nghiệp khai phá cho anh em.
Có 2 ktv hả. Kkkk.hài vậy.
Nghe mô tả vậy thì đi orc xứng đáng hơn.
Mấy bữa chạy ngang thấy im im là nghi nghi sẽ là kết thúc có hậu rồi.kkkk
Chỉ vì 1 bài của Thảo mộc mà ông nào hỏi lái qua đây,làm mấy nay nổi như cồn

Jokerq10

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/8/22
Chủ đề
5
39
32
0 ₿
Thấy ông Súng Máy đi về rồi nói sơ sơ nên qua luôn test thử sao. Được mỗi cái xông ướt thoải mái , còn lại nửa nửa công nghiệp. Điểm trừ nặng nhất là KTV vòi thêm tip!!!

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
85
80
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
tui mới đi hôm thứ 7 tuần trước đây, miêu tả thì giống chủ thớt, mà xông hơi thì thêm 100k nha, chứ ko có free. Phòng đơn riêng lẻ, giống phòng thường Đệ Nhất hay Minh Tâm. Lúc vào tui lên thẳng phòng luôn, được phát cho chai nước suối free, đợi tầm 15p thì em vào, ngay em chủ quán tên Hương làm luôn, cũng trên 30t. Nói chung lực đấm khỏe rất ok, đấm tốt hơn mấy em bên Khỏe Đào Duy Anh luôn. Làm đầy đủ các công đoạn thì khoảng 80p, xong xuống tầng trệt có chỗ tắm nước nóng lại. Vé 90p 200k, tui tip 200k, ko có HE nha anh em. Không biết mấy em KTV khác thế nào, sẽ quay lại test lần 2.

Vuikhoe coich

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/5/23
Chủ đề
1
23
17
Hcm
0 ₿
Ê tui cũng mới đi, y chang ông chủ topic nói luôn nha, trường hợp của tui cũng ko khác gì
Làm công nghiệp động tác qua loa, kiểu nhanh nhanh cho xong, xong rồi cũng vòi thêm 100.
Nhưng quan trọng là giao diện ko được như ý nên cảm xúc cũng bị lạc trôi!
Hôm mình tình cờ gặp thêm 1 “chị” chắc cũng hàng băm, nên thôi chắc khó quá cho qua

Jokerq10

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/8/22
Chủ đề
5
39
32
0 ₿
Hôm đó cũng random số 11 à bác

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Thôi bữa nay em ko lái bậy bạ nữa

• Wow

Vuikhoe coich

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/5/23
Chủ đề
1
23
17
Hcm
0 ₿
Thường thì mình đi random thôi, nhưng hôm đó dẫn lên lầu 1, mở cửa thấy em đó không phải gu, vì mình thích mấy em mình dây với ngoại hình xinh xinh. Nhưng do mở cửa xong bạn locker đẩy nhẹ mình mời vào, định quay lại nói đổi em khác được không thì bạn đó quay đi mất rồi :(

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
84
30
0 ₿
Chổ này lúc mới khai trương , tui có đi test thì ko có hj gì hết , mà đấm bên đây chán quá nên ko có ghé lại:)))) lúc làm xong đi về thì tui có thấy bà chị big size đag làm massa chân , nhìn bao oải nen từ đó ko có quay lại lun :))))

• Wow