Khác Review Spa mặc quần lót giấy mới ở Tân Bình

Lượt xem: 16,219

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Nay đi bên cn1 Myspa, cs đẹp hơn bên TTT, trong phòng có w.c tiện cho ai mún tắm mún i.a (ko bít phòng khác có hay ko) . Book ktv mới mà ktv mới chưa ổn ko lên khách đc nên book đại Vân (bên cn2 chuyển qua), tuy lần đầu làm nhưng Vân làm không thua Như, Nguyên, Trinh đâu nhé mấy bồ. Hình như ktv ở đây giờ đều tay rùi hay sao á-ai cũng làm giống nhau

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Mỗi ng mỗi gu nên cũng khó nói. Theo số đông thì cn2 có Hiếu xinh nhất. Cn 1 Trinh xinh mà ốm quá, còn Giang vs Trâm chứ gặp chưa dánh giá đc bên cn1. Mà làm khỏe thì xem tay nghề ai hơn chứ xinh mà làm yếu cũng như không. Có điều là mấy em ở đây đều tay

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

Hamhochoi88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/8/23
Chủ đề
1
31
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Có hj he gì không bác

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Chỗ ng ta làm đẹp chăm sóc da và có cả massage, ông mún HJ HE gì?! Mà mún gì cũng từ từ chứ ai tươm tướp vậy. Đầu tiên vô wax lông vùng bikini cái đã rồi hỉu vấn đề chứ gì cũng nói rõ còn mẹ gì hồi hộp

Hamhochoi88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/8/23
Chủ đề
1
31
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác review xem nào. Em đặc điểm k có nhiều thời gian nhưng cũng thích bộ môn này. Cũng có thể gọi là newbie. Nên cần ae đi trc review kĩ để đầu tư vài tiếng xả stress cho đáng

Thanhdat09

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/11/20
Chủ đề
2
42
42
0 ₿
cứ mạnh dạn và lịch sự thì điều tốt đẹp sẽ đến với ae, ko làm ae thất vọng :d:d

• Love
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88

Thanhdat09

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/11/20
Chủ đề
2
42
42
0 ₿
Biến tướng hay ko ở các ae thôi, ae đi thì tip đúng với sự hài lòng là đc. Tránh làm hại ae vào sau. với spa ngta làm ăn lâu dài mà đâu phải mở ngày 1 ngày 2 fen.

• Like
Điểm cảm xúc: ludieukhang

minhtuanmb

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/11/23
Chủ đề
0
21
4
Tp
0 ₿
499 vs TTT là đâu vậy bác.cho xin thong tin được ko bác có vuốt sâu giống joko hay emo ko bác

• Like
Điểm cảm xúc: ludieukhang

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
499 nay chuyển qua 18 Thống Nhất GV. TTT là 124b Trần Thái Tông Tân Bình. Giá cũng ko cao đâu vô thử cho biết, menu nhìu thứ để chọn ko chỉ có massage, mún tìm cái gì ngoài menu dù bất cứ đâu cũng phải quen quen tạo lòng tin mới được