RP 27 new

Lượt xem: 2,460

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Tình hình là do kiểm tra điểm tích lũy trong app Camapro đã đc 350d nên quyết định đổi 1 vé để đấm bóp trước khi xem WC

Tới nơi báo số thì 31, 26, 29 bận khách hoặc nghĩ phép. . Lòng buồn man mác đt ku quản lý thì đc báo số 27

Ok bỏ qua giai đoạn xôg hơi các kiểu. Đánh giá nhanh

Face : Xinh kiểu mấy e teen
V1 : Vừa tay đầu ti nho nhỏ
V2 : tướng mình dây
V3 : ok
V4 : do bữa đó trước khi đi mình quên cắt móng tay nên k check
Về matxa khỏe : làm bài bản hơi thiếu lực 1 tí vì tướng e nhỏ nhắn
Về matxa mệt : e có skill cho mình nằm up xong gác 2 chân mình lên đùi ẻm rồi bắt đầu quá trình tạo hưng phấn cho mình. Mình có hơi tụt cảm xúc vì e có hỏi " Anh muốn làm tay hay kĩ thuật, tí a bồi dưỡng thêm cho e nha " ( bác nào là mối ruột e này thì có thể nhắc e đừng hỏi sẽ cảm xúc hơn ). Đường lưỡi e cũng ok nhưng cần phải trainning lại về làm kĩ thuật. Được cái e bù khoản thoái mái cho mình khám phá như tuột cả 2 áo xuống bụng để tiện uống sữa là tự kéo váy xuống khi mình vừa chạm mông

E này theo mình thích hợp vs bác nào thích nhẹ nhàng không quan trọg skill. Riêng mình thì sẽ gặp e khi kẹt hết số vì mình cần 1 sự đột phá mới mẻ hơn

P/s : Canh me đi e 31 hoài mà lần nào cũng kẹt khách hoặc nghĩ. . Có hôm 12h trưa đt đặt trước mà lễ tân báo tới tận 8h30 mới cho mình đặt đc. . Ae nào đi rồi có thể cho mình ít thông tin về sv của e ấy k

Cảm ơn ae đã đọc bài mình

tuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/10/13
Chủ đề
1
31
1
0 ₿
31 service tốt, mặt trung bình nhé bác. 29 được không bác?