Rp 69 Cẩm Thy - free code event Bật mí bí mật

Lượt xem: 2,399

minhmas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/18
Chủ đề
1
10
2
Sài Gòn
0 ₿
Mấy bữa nay trong người mệt mỏi dự định bữa nào đi ms xã stress, nào đâu may mắn nhận dc ib của mod Deadpool trúng code vậy là đang nằm vật vả ở nhà liền thay đồ xách xe phóng đi ngay kẻo nguội. Mà xuôi thay các bác à e bị gg bóp tìm theo gg map chạy vòng vòng nữa tiếng mà chả thấy cái ms nào chứ đừng nói là Cẩm Thy :(, vậy là e đành quay đầu xe đi về nào ngờ con phố đã lên đèn và 2 chữ Cẩm Thy sáng chói nằm chình ình trước mặt nhìn thấy mà mừng trong bụng tưởng nay về tay không:p.
Vào gửi xe thì như mọi người e đưa code và được dẫn lên VIP5, vì đây là lần đầu đến đây nên cũng muốn random cho thêm phần thú dị nên e đưa locker 50k bảo lựa cho e.
Nhìn khắp căn phòng thì CSVC 5/10 thôi các bác ạ, vì phòng ở đây hơi nhỏ chỉ có mỗi phòng xông hơi ướt thôi với cũng không có nhà vệ sinh riêng, e thấy mấy phòng khác cùng dãy cũng ko có chỉ có 1 cái WC dùng chung ở cầu thang thôi.
Vào phòng xông hơi dc cỡ 5p thì e nó vào, sắp chín cả trứng rồi nên e đi ra. Ấn tượng đầu tiên bé khá là cáo nhìn mặt cũng xinh face 7/10. E chào bé rồi bé kêu e ngồi nghĩ chút rồi vào tắm, e vừa ngồi lau mồ hôi vừa nói chuyện vs bé thì mới biết là Cẩm Thy giờ về với DuBai rồi và e này là bên Dubai NVL chuyển qua bên đây. Tiếp theo là tới màn chị tắm em ai cũng biết nên lướt vào phần chính nhé:D
MS khỏe: 9/10 bé làm đủ bài, đủ lực, chân, tay cổ bé làm đủ hết và khá là kỷ luôn người đang mệt mà đi xong e thấy khỏe hẳn ra.
Đến phần mệt thì bé bắt đầu đi Thái thì bé bắt đầu đổ dầu lên người e và lướt sóng các bác ạ, lúc đấy e chỉ nằm tận hưởng thôi :D, nhưng mà phần này thì bé chỉ làm V1 đủ chạm người thôi chứ ko nằm lên hẳn như mấy bé khác, e thì e thấy ko phê cho lắm, với ko có tiết mục đi lưỡi. Xong thì bé BJ lúc này thì tay e mới bắt đầu khám phá V1 rồi chạy xuống hang cua mà tại bé bận cái váy với cái sịp bên trong nên cũng chỉ sờ dc thôi khá là rậm rạp và múp. Được 1 lúc e chịu ko nổi thì e chủ động bb nhưng bé nói ở đây không cho nên thôi e biết thân biết phận :( nằm xuống lấy tay hái cam đỡ và bé HJ thêm chút nữa thì e cũng tuông trào.
Xong rồi thì nằm nghỉ xíu bé tắm lại cho e, rồi 2 đứa ngồi ghế bé kể chuyện của bé, 2 đứa ngồi nc như bạn bè mấy chục năm mới gặp :))) chắc cũng cỡ nữa tiếng, nghe bé kể chuyện thấy bé là người khá là nguyên tắc các bác ạ.
Kết:
CSVC 5/10
MS KHỎE 9/10
MS MỆT 5/10
V1: 7/10 cam việt nam, đẹp
V2: 8/10 không có lipit ôm đã
v3: 7/10 to và săn
v4: vì chỉ test bằng tay nên ko đánh giá
Tóm lại tùy sở thích mỗi người, bác nào muốn ms khỏe sau những ngày làm mệt mỏi và muốn tâm sự cuộc sống thì cứ tìm bé.
Tic free Tip 500k locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: thamtuoilovekg

Nguyễn Hà Trí Dũng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/18
Chủ đề
8
279
34
0 ₿
bọn em cần những bài report chân thật vậy , em sẽ thử bé vào dịp gần nhất rồi report lại cho ae :D em mới qua sân chơi nên ae chỉ em thêm nhé !!

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
chsuc bác ngon trym vài chập nữa để ae có thêm thông tin kkk

Lưỡi Dao Bé Xíu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
6
132
33
23
0 ₿
cái lưng tui dạo này cũng nhức mỏi hẳn chắc ghé thăm bé sớm :D , tui thấy bé 26 cũng khá ngon bác đi thử xem