RP Ánh Dương lần cuối - code Thần Tài 19/3

Lượt xem: 1,734

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em hữu hảo.
Vì công việc đầu năm không mấy thuận lợi nên L tui định bụng đi xả xui. Rất kịp thời bác @Logan tài trợ cho code, L tui chọn Ánh Dương vì gần, và cũng vì ủng hộ cơ sở hơn, làm bài report tốt cho cơ sở khi box càng lúc càng ít bài. Mình đi cơ sở này chắc cũng chục lần rồi, vui vẻ có, sụp hầm có, nhưng thôi, vẫn còn lòng tin ủng hộ tiếp. Nhưng chắc sau lần này thì L tui xin phép tạm biệt cơ sở vậy. Bài hơi dài, anh em rảnh rỗi đọc chơi, L tui cám ơn. :)
Mình dự định đến tìm em số 8, nhưng em thì nghỉ rồi, và được chỉ " Anh trai cứ lên em sắp xếp cho) Mọi thứ khi check-in thì vẫn như bình thường, locker dẫn lên phòng VIP 4 (Cái phòng này 100% những lần mình đến đều được dẫn vào phòng này, éo hiểu tại sao????). Dẫn lên thì tui cũng cafe 50k cho anh locker, dặn chọn mặt gửi vàng cho mình. Đến khi em lên thì L tui cũng thấy ổn, ngoại hình xinh xắn, nói chuyện pha trò cũng vui.
Phần matxa khoẻ thì L tui thấy em làm chưa thoải mái lắm, nhưng cũng ok rồi. Phần thái thì em chà qua chà lại vài cái, rồi lật lên, BJ được 2-3 cái, xong chuyển qua HJ khá thô bạo. L tui cũng nói em làm từ từ lại, còn em thì "đang phê mà anh". Không lâu sau thì mình cũng ra cho xong.
Ra xong rồi thì em cũng lau dọn, rồi ra tắm lại gần như ngay lập tức luôn. Xong rồi ra L tui cũng lụi cụi mặc đồ vào luôn, mặc định là xong rồi, và em cũng dọn khăn, súc miệng. L tui mới nói xuống phòng thì em nói để em mát xa đầu. Trùi ui, ai đâu mặc đồ đi giày xong hết rồi mà kêu bò lên giường mat xa đầu nữa??? Nên thôi tui kiếu rồi về luôn. Tổng thời gian từ lúc vô phòng đến lúc ra về là chưa tới 1 tiếng (bao luôn thời gian xông hơi đợi em lên và ngồi tám chuyện cho khô mồ hôi.)
Nhận định chung:
- V1: 6d
- V2: 7d
- V3+4: ko có cơ hội check.
- CSVC: vẫn như cũ (ít ra là phòng VIP 4 vẫn như cũ), máy xông hơi thì hơi yếu.
- Tic: code
- Tip: 400k (Thường L tui tip 500 trở lên không à, lần này thì chỉ vậy thôi)
Khi tám chuyện thì mình có nói mình có vé mời, không biết có phải vậy không mà dịch vụ chưa được tốt. Nếu đúng vậy thì chắc cơ sở nên xem lại chương trình chạy code của mình. vì code hay không code thì cũng là khách mà, đa số mình cũng có ghé mua vé đàng hoàng mà. Hầu như đa số các cơ sở trên diễn đàn mình đều "chuột bạch" cả rồi, nhưng Ánh Dương thì tỉ lệ thất vọng là nhiều nhất, nhưng vẫn cố gắng xem, biết đâu gặp may như lần gặp em 08. Và sau lần này L tui nghĩ thôi chắc không cần thử nữa đâu, chắc phải chịu khó chạy xa chút nhưng sẽ vui vẻ chạy về.
Xin cám ơn bác @Logan đã tài trợ, cám ơn anh em đã mất mấy phút cuộc đời nghe L tui trình bày, cám ơn cơ sở thời gian qua đã cho L tui trú ngụ nhiều lần, những lúc mệt mỏi nhất. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển. L tui sẽ tranh thủ đóng góp nhiều hơn nữa.
Chào thân ái và quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Chia buồn cùng bác

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
ở đâu chạy code mấy bé khi làm đều hỏi vì cơ sở cắn % của mấy bé bù vào code rất cao.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chia buồn cùng bác nha...hy vọng lần sao bác sẽ may mắn hơn

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Tui đi P.A hỏi thì mấy bé nói là ko sao, rồi cứ thế cặm cụi =)) , chỉ có bé reception là tỏ thái độ thôi, cả bên Tây Thi cũng vậy.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Có vụ đó nữa hả, bây giờ Gà mới bít lun ók

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Định xong P.A tìm bến đáp mới, nhưng bây giờ thấy như vậy thui thui ở lại chỗ an toàn cho lành....

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
PA bác khám phá hết chưa mà đi chi cho mất công vậy bác??? Em mới đi có vài số nhưng chưa thấy hợp gu. Bác có share cho e vài số đi

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
8 pé P.A òy bác àk

• Like