RP chân thật em số 19

Lượt xem: 4,606

Đoàn Hữu Phi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/16
Chủ đề
5
49
22
0 ₿
Tình hình là mới đi xe về thấy ngứa ngứa cả người nên đáp chân với mục đích là massage ... tham gia diễn đàn k lâu nhưng củng để ý thấy massage TT sẵn là gần nhà nên hnay quyết đặt chân vào !
Nói nhiều quá mất hay nên đi thẳng vào chủ đề luôn . Vì đi lần đầu ở ms này nên đi vip thường đặc biệt là chẳng màn kêu locker em nào hết để tự điều lên
Bước vào phòng ấn tượng đầu tiên của mình là không gian rất là thoải mái , xông hơi thì cực kì đã vì mới mở cơ sở nên thiết bị còn mới !
Xông hơi xong thì em bước vào , loạt nhìn mém hoa mắt vì em khá là dễ thương , lanh lẹ , nc lịch sự ,
Em số 19 , tuổi thì em bảo là 24 25 gì đó vì áp phê quá k nhớ rõ
V1 : Hệ cam , với mình thì cực thích kiểu này
V2 : Có xíu lipit
V3 : Tuyệt vời cho 9 điểm
V4 : Nước sông đà đoạn đầu nguồn
Ms khỏe em làm rất bài bản và cực kì tốt , ms xong thấy khỏe lên hẳn quên đi cơn mệt mỏi của lái xe đường dài , đủ giờ , đủ bài . đặc biệt là có chọc ghẹo baby cho giữ vững hưng phấn nữa nha
Ms mệt : Em bước vào ms mệt thì liếm láp khắp người rất là tê tê làm mình áp phê quên chùi lơ luôn nha . Vì k thích BJ toàn phần nên có pha tí HJ . Đoạn này muốn nói lắm nhưng nói ra các bác hưng phấn quá thì khổ bản thân em nên em chỉ nói 1 câu đơn giản là em thật sự ấn tượng với màn ms mệt của em này .
Thiệt hại : Code nên vip thường tic còn 90k , tip 300 , locker 20 , giữ xe 10 => 420k cho 1 chiều thỏa mãn .
Ngoài lề : cho em xin hỏi các bác mình xin code khuyến mãi miết như thế thì người phát có nên bồi duong

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Chắc ko có đâu chú ơi kkkk xin miết đây có điều lâu lâu có cái xổ số vào chơ cầu may thì được

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chủ thớt ngon tờ rym.
Ko bik pé 19 và pé số 1 ai hơn ai kém vậy cả nhà?

BennyHon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/15
Chủ đề
1
21
4
42
0 ₿
khoái nhất skill thư giản của e nó, bữa nhậu xỉn về vô làm vài nháy tưởng lâu ra ai dè e làm mới tí xíu đã chịu ko muốn nổi rồi =)) hôm nào sức khỏe dồi dào qua tiếp 300 hiệp với e

• Like
Điểm cảm xúc: tringuyen

tringuyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/16
Chủ đề
1
32
16
33
0 ₿
nếu mà về kỹ thuật chính thì 1 tốt hơn xíu vì có CIA còn 19 thì thiên về nói chuyện với rên bác à

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
bro đi thử em 38 mới đi thấy cưng lắm đó hehe đáng cheat mà lười quá chưa Rp được bài đàng hoàng

• Like
Điểm cảm xúc: tringuyen

tringuyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/16
Chủ đề
1
32
16
33
0 ₿
ok dạo này Tây Thi bé nào củng chịu quậy nên bé nào củng ok hết he he còn lại vấn đề nhìn hợp nhãn ko thôi 38 xinh khỏi bàn rồi

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
giờ em nó có thêm cái CIA nửa nà pro hé hé