RP chân thực em 08 Phương Anh 28 Tết :))

Lượt xem: 3,045

987654321

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/5/15
Chủ đề
1
4
8
0 ₿
Dạo này thấy nhiều ae report về Phương Anh rất ok nên tò mò muốn đi thử cho biết nhưng do bận công việc nên hnay mới đi được. Tối qua cũng bon chen xin @Như Quỳnh cái code svip nhưng mãi ko thấy gì có thể do e mem mới chăng :(( nên thôi trưa nay triển luôn. Thôi không lòng vòng nữa, sau đây e xin viết lại những trải nghiệm chân thực của e cùng với 1 số ý kiến đóng góp cho chị chủ @Như Quỳnh nhằm tăng thêm chất lượng cho PA.
Khi đến PA thì e hơi bất ngờ vì mặt bằng PA khá nhỏ, khác với tưởng tượng của e khi đọc report :)), sau đó e gửi xe nhưng hơi ngạc nhiên là sao ko có vé gửi xe ( hay tại hnay vắng nên mấy cậu nhân viên ko đưa - e nghĩ chị Như Quỳnh vẫn nên đưa khách vé để cho khách khỏi lăn tăn :)). Tiếp theo là công đoạn check in, cậu nv có giới thiệu các hạng vé và e chọn svip nhật 250k. Khi đc hướng dẫn lên phòng thì thấy cầu thang hơi nhỏ nhưng khi vào phòng thì chuyện cầu thang nhỏ ko còn quan trọng nữa :)). Phòng được trang trí đẹp, khá rộng, bồn tắm, phòng xh, toalet riêng đầy đủ, ngoài ra có 1 móc treo quần áo + 1 tủ, nói chung 8/10). 8/10 là do không có tủ để cất đồ mà cái phòng xông còn ko nhìn đc bên ngoài nên e hơi sợ, e thuộc loại khách hàng cẩn thận và e nghĩ sẽ có nhiều khách hàng giống e, nhất là khi đi 1 cơ sở mới lần đầu thì vẫn còn hơi lăn tăn chuyện an ninh, cũng như chuyện ko có vé xe, nên chị Như Quỳnh có thể cân nhắc sửa đổi xem sao :)). Tiếp đến, em có đọc qua vài bài report khác và có thấy 1 bác nói là phòng ko có đồng hồ, nhưng hnay đi thì phòng e có -> chị Như Quỳnh chịu lắng nghe ý kiến kh và sửa ngay, e thấy như vậy rất là ok :)), nhưng e thấy tấm thảm gần bồn tắm vẫn còn ướt nên chị Như Quỳnh cân nhắc xem có nên thay thảm ko. Tủ thì có đầy đủ kem cạo râu, vuốt tóc, vv -> chị Như Quỳnh rất chiều kh, dù e ko dùng nhưng e thấy vẫn vui khi PA hết lòng cho kh như vậy, những điều nhỏ nhặt ntn có thể làm nên sự khác biệt. Thôi vào vấn đề chính, lúc đầu e định gọi số 007 xem thực hư ntn nhưng tiếc là em ấy làm buổi tối nên thôi yêu cầu em 08. Em 08 thì rất dễ thương, nói chuyện tình cảm như ng yêu, biết cách chiều chuộng, em khoe là v1 của em thuộc loại top đầu ở PA và kêu em có thể đi hết tất cả các số để kiểm chứng :)))). Nhận xét của e thì là cam mỹ, vừa tay, đẹp và Thơm :)), có lẽ như e nói thuộc top đầu thật :)). Về mátxa thì em làm bài bản , rất có lực , về mát gần thì các bác tự khám phá nhé :)) nói ra mất hứng thú. Duy có 1 điều mà r rất thích ở bé 08 đó là khi nhân viên lên báo hết giờ thì bé có ngạc nhiên là sao hết sớm thế và kêu cậu nhân viên đó check lại xem có nhầm lần không, e thì nghĩ chắc không có nhầm lần tại lúc e đi từ nhà khoảng hơn 2h trưa đến nơi chắc 2:30-2:40 mà khi cậu nv báo hết giờ là lúc 4:20 nhưng bé 08 lại kêu check lại giùm và tỏ thái độ nghi ngờ cậu nv :)) e rất thích vì ở nhiều chỗ khác tình trạng câu giờ, gian dối giờ, và chỉ cần báo hết h là mấy e thúc mình đi ra liền. Em tip cho bé 300k 1 phần vì thưởng tết ko nhiều, và cũng ko dư dả lắm nên e đề nghị chị Như Quỳnh thưởng thêm cho bé 08 vì trung thực và hết lòng với khách nhé :)). Về nhân viên locker thì cũng ko thấy vòi tiền khách, nói chuyện lịch sự, lễ phép nên e tip 20. Đôi khi không vòi vĩnh thì khách vui sẽ tự tip còn hơn là vòi vĩnh mà mất khách. Văn e nói hơi dài và lủng củng, mấy bác đọc tạm đừng gạch đá em nhiều quá nhé.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D Phương Anh làm được như vậy là wá tốt,cứ như vậy ae sẽ tới ủng hộ dài dài :)

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Em cảm ơn anh đã report ghi nhận những cố gắng và sự bổ sung của bên em. P.A Relax luôn lắng nghe ý kiến của khách,vì em và nhân viên dù có đáo soát bao nhiêu đi chăng nữa cũng ko thể so được với các anh là những người đi trực tiếp và sử dụng từng phòng các anh ạ. Các anh nếu thấy có sai xót gì thì có thể nhắn với nhân viên phục vụ,em đã dặn nhân viên em khi khách góp ý là phải nhớ và báo lại cho em,nhưng nếu các anh thấy ko tiện nói trực tiếp thì cứ inbox cho em nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Duongca, Electro and Trung Salem

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Chúc mừng chủ thớt ngon chym,thớt khen v1 nghe đã quá :p

Avedan381

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/11/15
Chủ đề
0
8
3
0 ₿
Nghe lời em nó đi hết P.A kiểm chứng xem em nó có phải là v1 top đầu P.A như e nó khoe kg mới được :)

987654321

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/5/15
Chủ đề
1
4
8
0 ₿
Không biết các ae trên diễn đàn có sở thích ntn về nguyên liệu trong phòng xông hơi nhỉ ? Hnay em đi thì Phương Anh sử dụng thuốc bắc thì phải, bản thân e thì thích mùi xả chứ không thích mùi thuốc bắc cho lắm. Ngoài ra, chị @Như Quỳnh có thể dặn các em đưa khăn lau mặt mùi quế cho khách sau khi xông hơi xong, để khách có được cảm giác chăm sóc tận răng :). Đó là sở thích cá nhân của em thôi chứ chị Như Quỳnh thử khảo sát thêm ý kiến của ae diễn đàn xem sao

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Cái vụ vòng 1 ngon nhất Phương anh coi bộ hơi ảo :D còn csvc quá tốt rồi,còn vài lỗi lặt vặt thôi,hy vọng sang năm có thêm nhiều em ktv ngon xin vào hehe

mickeynice

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
0
23
1
34
0 ₿
Mình xin hoài cũng chả thấy code đâu.chắc tết rồi nên ko áp dụng code nữa thì phải.