RP Cơ Sở mới P.A Relax 08

Lượt xem: 8,212

PeTapCheckHang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
1
20
24
TPHCM
0 ₿
Chào tất cả các bạn trên dđ CongDong. Mình đã tham gia củng rất nhìu dđ. Nhg trc giờ k thiz rp. Đây là trg hợp rất đặc biệt. Mình mới rp cho các bạn. ĐB vì có mem mới khai trương cs mới. Và trc khi khai trg bạn ấy đã làm 1 bài research khá chi tiết để tiếp nhận nhg ý kiến đóng góp của mọi ng. Nhằm mang đến cho chúng ta thêm 1 sân chơi mới. Và củng vì m có nhận đc code discount của bạn ấy. Nên m pải đi check và góp lại vài ý kiến để bạn @Như Quỳnh biết. Để bạn ấy hỉu rỏ hơn về nhu cầu của cta mà biết cách điều chỉnh. Để còn pv cta lâu dài. Nhằm đưa cs pát triển.
Mình xin có vài lời về cs P.A mới. Đầu tiên mình cảm nhận về csvc và Phòng mass khá tốt so với hồi PA củ. Chắc do mới sủa soạn lại nên mình cảm nhận rất ss và thoải mái. Khá đủ tiện nghi. Mình vô phòng đó đối diện phòng thư giãn (đang sửa chữa) . Lên cầu thang bên tay phải .Đầu tiên vô cảm nhận như là đang lạc vô phòng ở ks Honey House. Đẹp ss, gọn gàng. Trong phòng có 1 chiếc gương treo tường. Phía duoi có 1 tủ dài để sẵn nhg vật dụng như hộp khăn giấy, sữa tắm, dầu gội, 1lon tiger, 1 dao cạo râu, 1 chai kem cạo râu, 1 hộp wax tóc L oreal, 1 lượt chải đầu. Về nhg chi tiết này mình đánh giá rất cao bạn @Như Quỳnh khá hỉu và rất biết năm bắt tâm lí kh. ( Awesome ) . Ngoài nhg vật dụng trong phòng còn có phòng xông hơi ( công suất hđ khá hiệu quả, mở chút nóng liền ) , bồn tắm ( để cho các bạn đc 1 vé về với tuổi thơ đc lần mẹ tắm cho con ;);)) và đb là bạn có thêm 1 bồn cầu vs riêng. Để ae có thể giải quyết đúng nơi. Chứ mình thấy nhìu nơi k có chổ riêng để ae xả. Ae thường chơi trong phong xông hay bồn tắm:eek::eek: rất mất vs. Về phần decorate phòng thì tuyệt vời. Phòng mình vô rất đẹp. Rất hài lòng. ( :) ý kiến chủ quan của m thôi nhé ).
Mình xin rp về csvc của PA tới đây thôi. Cảm nhận rất thoải mái và hài lòng. Đáng là điểm đến để ae đến thư giản.
Mình đi e KTV số 8. Như lời bạn @Như Quỳnh đã giới thiệu. M ng hoa thix số may mắn:D:D. M k thix đánh giá về ktv. Mong ae thông cảm. M củng hỉu mn muốn biết rỏ về info e nó như thế nào mà còn biết đg yêu cầu. Nhg cái này thường do cảm nhận cá nhân và còn rất nhiều yếu tố, tùy theo cạm nhận mn. Nên m k quýnh giá:p:p:p:p. Nói tóm lại. M có 1 buổi chiều cn rất thư thái. ( đv m e pv rất tốt. Như là ng tình vậy.;);) cám ơn e nhé ;);))
Về phần mấy ae locker củng khá ngoan. Nên miễn bình đựng nữa. Ai củng vì miếng cơm manh áo. Nên m happy thì củng hào phóng tí cho mấy e nó vv.
Xong pần rp. Khá dài dòng :p:p cho mn đọc le mắt luôn mà k đọng lại đc gì cả. Hjhj. Mà bài này m chỉ rp cho riêng bạn @Như Quỳnh thôi. Nên ae thông cảm nhé
P/S : trong thời buổi cạnh tranh ntn. Bạn nên cố gắng giữ thái độ và cung cách pv ntn nhé. Làm dv thì m nên luôn đặt kh là trên hết. Cứ thế phát huy nhé bạn. Và nhớ thêm điều này. Csvc pải luôn sạch sẻ. Đồng phục, quần áo, khăn tắm, mọi thứ nên thay đổi định kì. Có như vậy cs bạn mới có thể tồn tại va đi lên. Thân chào bạn @Như Quỳnh
Mình k nói tới vde giá cả bvi đồng tiền bạn bỏ ra sẽ tương xứng vơi bạn nhận lại. K có gì phải bàn cải.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Tikikid, zero, Massa and 8 others

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Chuẩn rồi mọi ng ủng hộ quán này nha e mới test xong này bác, bác e số 8 thế nào e vô random gặp e số 9 cũng rất ok, ktv nhiệt tình, anh em locker cũng zay lun

• Like
Điểm cảm xúc: zero

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D Like phần P/S về CSVC của bác :)

PeTapCheckHang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
1
20
24
TPHCM
0 ₿
Sr bạn. Mình k đánh giá về e nó. Nhg cách pv thì khiến m cảm giác như ng tình. Rất có feeling bạn ah. Bạn có thể check thử để biết nhé

• Like
Điểm cảm xúc: zero and minh hoàng

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Cái đấy e hiểu chứ bác mới vô chiều nay cũng giống e lun, đặc biệt cách tiếp xúc rất thân thiện có cảm giác như gặp lâu rồi,

• Like
Điểm cảm xúc: zero

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Nói chung là massage ở chô này rất ok, hn e đi phòng svip nên nhìn ngon lành , vừa ngồi lên giường nhìn khăn gấp thành kiểu rất sang, 4 xung quanh giường trang trí rèm rất đẹp, hệ thống ánh sáng miễn bàn lun.ko biết phòng vip có giống như này ko

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Nghe hấp dẫn wá bác @minh hoàng :)

PeTapCheckHang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
1
20
24
TPHCM
0 ₿
Chính xác như bá mô tả. Khăn và quần được quấn lại rất đẹp và sang trọng. Xung quanh 4 góc giường có rem kéo. Nên cảm nhận rất quí phái đó bác

• Like
Điểm cảm xúc: minh hoàng

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
34
0 ₿
Supper vip trong do ra sao bác

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Chuyện, vừa vào phòng tôi ưng luôn, nhìn sang trọng kể cả màu của khăn là màu tối mà nhìn rất sang, đèn làm cũng ok, ánh sáng hắt ra koeeur âm trần, mẹ khỉ đặc biệt tui khoaos nhất chô này có bồn cầu lun, nhiều chỗ cứ phải ra ngoài phòng gét vl, chỗ này từ too ko chê điểm j cho đến jo