RP double 2 em 08, 09 - Mãn nguyện toàn tập

Lượt xem: 1,025

Panota

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
1
1
0
31
0 ₿
Thực ra là chuyến đi này của em xảy ra cũng hơn cả tuần rồi nhưng do hôm nay rảnh rỗi nên viết rp cho anh em đọc chơi, đây là lần đầu viết rp của em nên nếu có gì thiếu sót mong các bác lượng thứ.

Số là vào một ngày đẹp trời, rảnh rỗi nên muốn đi thử PA do nghe nhiều người khen trên forum quá. Lúc em vào là khoảng hơn 10h, lên phòng vé thì mới biết em là người mở hàng nên cũng vui vẻ thoải mái. Tips cho locker 100k vì thấy ẻm cũng lịch sự và rất đường hoàng.

Em gọi số 07, nhưng do em 07 bị bệnh không đi làm hôm nay nên em quyết định thử kêu em số 09 trước. Em gọi VIP Thái và locker dẫn lên phòng.

Đánh giá phòng ốc VIP Thái
Quá tuyệt vời cho VIP Thái, ánh đèn mờ ảo vàng vàng rất chi là lãng mạn, thơm tho và cơ sở vật chất cũng rất mới. Phòng xông hơi sạch sẽ, bồn tắm rộng chỉ có điều em hơi cao (1m81) nên đứng lên bồn tắm là đụng đầu tới trần luôn ạ.
Tóm lại là phòng đẹp, có cả rèm như kiểu mấy phòng spa ấy ạ.

Diễn biến chính
Em xông hơi được chút xíu thì 09 lên, em ấy bắt đầu tắm rửa cho em. Về tắm thì em ấy tắm cũng rất kỹ và nói chuyện vừa dâm lại vừa dễ thương, mặc dù mặt cũng tạm được, hơi lùn.

Tắm xong thì em ấy bắt đầu tẩm quất cho em, nghe em ấy tâm sự số 08 (em gái ruột của 09) đấm rất nghệ chẳng kém gì 07 nên em kêu 08 lên luôn. Thế là 2 chị em bắt đầu vồ lấy em và đấm em te tua, phải nói là võ công em 08 rất điêu nghệ, đấm cái nào ra cái đó, đi đủ bài từ đầu tới chân từ trước ra sau.

Dĩ nhiên màn cuối là thư giãn, phần này em không biết nói sao cho đủ nên em chỉ ý kiến thế này:
Đầu tiên em 09 BJ cho em, em 08 thì hôn ngực và hôn môi, cởi áo cho mút ty đầy đủ như người tình. Nói thật là em nhìn cái mặt em 08 lúc đó thôi đã muốn out rồi. V1 của 08 chắc, tròn và trắng.

Sau một hồi thì em đổi chỗ cho em 08 tuyệt vời xuống BJ cho em và 09 lên làm phụ trợ, v1 của 09 thì hơi đen và nhũn nhưng cũng to, đá lưỡi full bài.

Sau đó em out ra vì sung sướng thôi chứ chả thể chịu nổi 2 chị em quá 30 phút.

Tổng thiệt hại:
Tick: 300k
Tips locker: 100k
Tips KTV: mỗi em 500k
Total: 1400k

Về nhận xét của em thì tuyệt vời ạ.