RP em số 62 - 1 đi ko bao giờ quay lại

Lượt xem: 4,607

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xPlayz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/11/13
Chủ đề
2
8
0
0 ₿
Đêm qua sẵn còn mấy vé mình vs mấy ng bạn có ghé qua Đại Nam, tại cũng muộn lúc đấy là 1g sáng rồi nên các số mình bít đã về hết, thôi thì random đc ai thì đc. Mới đầu gọi ra 1 em ko thích nên mình đổi. Sau 1 hồi đợi thì em số 62 vào phòng, mình report như sau:
- face, body chả có gì đặc biệt
- massage: cũng ok, vì hqua có uống vs mệt nên đấm bóp thấy thoải mái
- HJ: cũng có kiến bò nhưng ko có gì đặc biệt, nói chung chả cho đụng chạm gì mấy, đặc biệt khi làm nhất quyết ko cho mình nhìn mà lấy khăn che lại @.@, hỏi thì bảo là ở đây ko cho sợ mất job?!? Cho mình hỏi là có ai đi bị trường hợp các em ko cho mình nhìn trong lúc HJ chưa chứ trước giờ mình đi đây mới là lần đầu có ng nói vậy=.=

Tóm lại là chả có gì đáng check, nếu anh em ai thích massage thì còn tạm chấp nhận đc, còn ko thì cho vào blacklist:(, em nó làm ca đêm đến sáng

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Em này gò má cao. Kiến bò rất lâu cũng khá phê.
Còn vụ không cho bro tự nhìn trym của bro thì cũng lạ, vì em này cũng thoải mái à, mình sờ mó bóp tứ tung hết mà :D

Em nó đấm bóp tốt đấy, đấm có lực.

xPlayz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/11/13
Chủ đề
2
8
0
0 ₿

uhm sờ thì vẫn cho sờ nhưng ko cho tự nhìm trym là sao nhỉ=.=, bạn có bị vậy bao giờ koT_T, thế lúc làm em đấy có cho bro nhìn à? Đấm bóp thì tốt mình công nhận^^

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Đúng rồi bữa em đi đại nam em nó ko lấy khăn che lại vô tình bị thằng quản lý thấy ,lúc ra rửa tay thì em nó bị nhắc nhở,còn có mất việc ko thì ko rõ lắm .

xPlayz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/11/13
Chủ đề
2
8
0
0 ₿

cũng là em 62 này à bạn? Thế đúng là ở Đại Nam là phải che ko cho nhìn à hay chỗ nào cũng vậy nhỉ vì mình đi nhiều chỗ có thấy bị thế này bao giờ đâu ta:-?

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Tuỳ chỗ thôi bác à. Ở đại nam thì khi hj fai lấy khăn che để bên ngoài nhìn vào ko thấy chứ mấy e đang làm gì thì quản lý cũng biết rõ quá rồi.

Ở bên đệ nhất thì ko cho các e hôn ngực khách hay để khách hôn ngực, nếu bị phát hiện, nhắc nhở lần 2 là cho nghĩ 3 ngày, nhắc nhở lần 3 là bị nghĩ việc.

Còn thoải mái nhất fai kể đến hệ thống minh tâm (nhất là bên lý thường kiệt, festival).

Nhưng cái gì cũng có cái lợi cái hại, cái xấu cái tốt. Vì quậy quạ, thoải mái quá lại mất cái chất massage sang trọng.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
nói chung cái vụ lấy khan che là chuyện bình thường như cân đường hộp sữa mà , hén chú Mười , ở đâu mà chả có ... chỉ để đề phòng thôi ...

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

Mình thắc mắc Bro cần nhìn trym của bro làm gì ?
Ở nhà nhìn chán rồi mà, vào đây khám phá em nó thôi chứ. Khăn che một phần cũng do qui định của ĐN.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

:D:D:D chắc bác ấy nhìn ... để về nhà tập luyện các skill đó mà :D:D:D

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Hehe, chắc bác này làm riết rồi chán nên cần fai thay đổi ko khí, cần fai dòm trym mình thì mới hứng đây mà.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿

ko phải em 62 này mà là em 63,lúc thư giãn xong em ra rửa tay,quay vào thì em nói nãy làm quên che lại quản lý thấy nói sao ko che lại để thấy "hàng" của khách vậy em?,còn để thấy có bị gì ko thì mình ko rõ lắm hehe

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
quản lý có nhắc tiếp viên lúc relax nên che khăn lại, đọc quy định có dán trong phòng là cấm các hành vi *** đó, che lại là đúng thôi, lách luật mà mấy bác, che lại cho lịch sự, nhìn sạch sẽ, như bác nào nói là đúng chất massage sang trọng :D

Z10BB

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
Đúng goỳ các bác ạ, hum wa e đi cũng thấy mí e lúc nào cũng lấy khăn che lại cả, nói chung che hay ko che, miễn sao mình đụng đc mí e và thấy thoải mái là dzui goỳ :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.