HTGD RP hớt tóc gội đầu thủy tiên - trương công định

Lượt xem: 5,070

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Mình ghé thủy tiên ở trương công định vào 1 ngày gần đây.
Trước hết nói ngắn gọn để các bác ko tốn tgian đọc là ai tìm em út hồi xưa làm ở đây giai đoạn cuối 2022 đầu 2023 thì ko còn nữa. Mình đoán chắc là đi lập tiệm riêng.

Ở đây dv mình thấy có hớt (đương nhiên đừng bác nào hớt thật nhé), gội (xịn nhất, làm dc), ráy (ổn), đấm lưng (qua loa thôi ko tốt lắm). Mình đi full combo là thế, có gì khác thì mình ko rõ. Có thể có đắp mặt nạ này kia. Nếu muốn thư giãn thì cứ kêu làm nhưng hơi công nghiệp + làm hơi đau do mình lâu ra dù có dầu hỗ trợ

Trải nghiệm tại một tiệm hớt tóc gội đầu chuyên nghiệp có thể rất dễ thương và thư giãn. Việc được cạo đầu, cắt tóc và massage đầu giúp bạn cảm thấy thoải mái và thư giãn. Nhân viên tiệm chỉ có 1 người thì phải, nói chung rất chuyên nghiệp và lịch sự. Nếu mình vui vẻ và chịu lắng nghe họ thì họ sẽ thực hiện dịch vụ một cách chuyên nghiệp và tận tâm.

Do người này cũng có tuổi rồi nên mình ko tiện chia sẻ quá nhiều về các yếu tố thư giãn. Phù hợp với anh em thích hệ MILF, nói chung cũng dễ thương và nhiệt tình, muốn gì chiều đó chỉ là ko còn trẻ nên đương nhiên sẽ ko dc như những chỗ mx met truyền thống.

Theo mình đoán mấy tháng nữa chỗ này sẽ về Mo, tức là reset lại về làm trong sạch bình thường ko có mệt hay thư giãn gì nữa vì chất lượng và giá thành hiện nay có nhiều chỗ cạnh tranh hơn. Nếu ai tò mò thì cứ thử.

Cảm ơn đã đọc bài

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234

Alohahaha

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/7/23
Chủ đề
1
6
1
34
Phu nhuan
0 ₿
Chuẩn tui cũng đi rồi thấy chẳng có j hay ho

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Mấy tháng trước em đi thì có 2 nhân viên. 1 lớn tuổi, 1 tầm hai mấy tên Tú. Sóc lọ truyền thống, cởi phần trên, cam việt, hàng real.

Enzo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/11/23
Chủ đề
0
8
0
Tân Bình
0 ₿
Em kia đi về quê lấy chồng rồi. Còn em này hơi có tuổi, hiểu chuyện. Nhiệt tình trao đổi. Và only HJ vì đó là do nguyên tắc của e. Nói chuyện qua lại rất thoải mái, nhẹ nhàng tình cảm.

Gội đầu massage vai gáy ổn, chắc có nghề từ trước. Xong chuyện vừa khỏe vừa vui. Làm dịch vụ 3 xị, gội đầu 6 chục. Tip tùy tâm.