Rp massage tẩm quất Tân Trà quận Hoàn kiếm

Lượt xem: 30,112

thusucmatta

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/10/15
Chủ đề
2
3
0
36
0 ₿
Thấy ai cũng chê massage Hà Nội nên tìm 1 số thông tin trên internet. Phát hiện 1 thú vị bất ngờ tẩm quất tại thiendia khá thú vị nên đem về làm 1 thông tin report cho anh em cộng đồng massage hà nội test thử hoặc những ai ngoài tỉnh đặc biệt là dân Sài Gòn ra đi chơi

Thông tin tẩm quất Tân Trà Hoàn Kiếm

Dạo này mấy bài cộng đồng massage tẩm quất dành cho Hà Nội không được nhiều vs không hài lòng, tinh thần các bác ở Hà Nội có vẻ đi xuống quá nên mình viết cái RP này, hi vọng anh em đọc xong sẽ hứng khởi hơn một chút

Cơ sở Massage Tân Trà
Tên cái chỗ massage nó là Tân Trà các bác nhé, chứ không phải là massage Tantra em dịch ra đâu

Địa chỉ: 95 Trần Quốc Toản quận Hoàn Kiếm
Nó ở khu Nhà khách Tổng Liên Đoàn, gần ngã tư Trần Quốc Toản - Trần Bình Trọng các bác nhé.

Giá cả:
280k - massage body, không xông sục
350k - massage body, xông sục phòng tập thể
500k , 600k - massage body xông sục khép kín
HJ, mình bo 300k, không rõ ở đây giá bo thế nào

CSVC: Đẹp, sang, mới và ấm cúng.

Lần này mình đi hơi vội nên chỉ chọn phòng massage không xông sục. Phòng kiểu này thì dĩ nhiên là không to rồi, chỉ khoảng 7m2, không trang trí gì nhiều nhưng mình nhìn cái là ưng ý luôn. Trong phòng rất đơn giản, chỉ có một giường massage và một kệ để đồ, cộng thêm một cái áo choàng và quần lụa.
Cuối phòng có phòng tắm riêng, ngăn bằng kính để các bác tắm bằng vòi sen. Mình rất ưng vụ khăn khố tinh tươm trắng toát sạch sẽ, đến cái giá khăn cũng mới cũng sạch sẽ
Phòng sử dụng nhiều tông màu vàng - nâu nên cảm giác rất ấm cúng. Cộng thêm có cái loa phát nhạc không lời khá du dương dễ chịu.
Nói chung là mình rất ưng ý cái CSVC như thế này dù nó không to. Cảm giác sạch sẽ, lịch sự và ấm cúng và thư giãn như các bác đi Spa xịn vậy
.
Mình rất khó tính khoản CSVC nên hiếm khi mình đi massage vào cái phòng nào lại có thể cảm thấy thoải mái như thế.

Dịch vụ
NV: Lan, SN 88
Em này ngoại hình bình thường, không có gì nổi bật cả. Nhan sắc mặt mũi dừng ở mức khá, không xinh lắm nhưng không xấu. Người cũng bình thường, đầy đặn, bụng hơi mỡ chút

Khoản mình ưng ý nhất ở em này là cái không khí khi nói chuyện với em nó rất thoải mái, cảm giác em nó nói chuyện rất được.
Nghe bảo ở đây chỉ có 6 NV thôi nên các bác đi đông e hơi khó

Hôm đấy sáng mình đi vòng vòng ở mạn trung tâm, hết việc nên rảnh rối tìm chỗ nào massage xem có gì mới lạ không

Vòng qua Trần Khát Chân thì thấy cái Nhị Long massage ở khách sạn Nhị Long thấy có vẻ to đẹp, thử Google cái thì ôi thôi, ra toàn kết quả bắt mại dâm ở Nhị Long thế này. Next thôi. Có bác nào có thông tin chỗ này thì bảo mình nhé

Đi qua 337 Trần Khát Chân, từ ngoài thấy xấu xấu. Next. Ozawa Trần Khát Chân, vẫn xấu. Next tiếp.

Nhớ ra có bác bảo nhờ check cái Sakura Bùi Thị Xuân, bác Putin16 thì phải. Vòng qua đấy thì thấy nó ở trên khách sạn Eden. Nhìn cái bảng giá phát mình giật mình luôn, toàn tẩy da chết với làm đẹp toàn thân thế này. Lại cười trừ lấy cớ đi xuống

Nhớ ra có cái Tân Trà ở Trần Quốc Toản, phóng xe qua thấy từ ngoài cũng tạm ổn. Thôi, không khó tính nữa, vào bừa xem thế nào

Lên phòng một cái là thấy ưng ý luôn. Phòng rất ấm cúng và sạch sẽ thơm tho, lại thêm nhạc nhẹ du dương dìu dịu. Thật sự lúc đấy mình dù đang mệt mà vẫn phải cảm thấy rất thoải mái và thư giãn. Lúc đấy cảm thấy thoải mái đến mức chỉ muốn massage bài bản để nghỉ ngơi một cách thật sự

Ngồi đợi được lúc thì em nó vào, nhìn cũng tạm ổn, khá có thiện cảm. Cầm theo cốc nước mời mình uống, giọng nói nhẹ nhàng vui tai. Càng lúc càng cảm thấy dễ chịu mới chết chứ.
Tắm vòi hoa sen nên mình tự tắm, em nó lau người rồi mời mình lên giường nằm massage.
Thật ra rất khó dùng câu chữ để miêu tả cảm giác của mình lúc này, vì ngoài hai từ "ấm cúng" và "thoải mái" ra thì cũng không biết miêu tả thế nào khác cả

Em nó massage cho mình khá ổn, không tệ chút nào.
Vừa massage vừa nói đủ chuyện trên giời dưới bể. Em nó nói chuyện khá có duyên, đùa nhiều cười nhiều. Không biết là do không khí ấm cúng trong phòng hay do cách em nó nói chuyện mà mình cảm thấy nói chuyện với em nó rất thoải mái. Không phải là thoải mái theo kiểu tục tục thô thô mà là có thể thoải mái nói nhiều thứ mà không cảm thấy ngại ngần gì. Ví dụ như chuyện mấy em massage từng dụ mình ABCXYZ trong phòng mà mình từ chối, mình hoàn toàn có thể kể mà không ngại em nó nghĩ là mình đang dụ dỗ

Sau màn massage thì thấy em ấy ngồi im, hỏi là massage xong rồi anh có mỏi chỗ nào nữa không? Mình nằm một lúc thấy em ấy vẫn ngồi, không có ý định gì mời chào mình thư giãn cả nên hỏi là ở đây chỉ massage xong là xong hả em

Lúc đấy em nó mởi chủ động tiến tới. Thật ra thì lúc này mình cũng chẳng có nhu cầu thư giãn gì lắm, chủ yếu là cảm thấy dễ chịu rồi. Nhưng em nó tiến tới thì đành phải tiếp đón thôi, không lại để phụ nữ coi thường cánh đàn ông

Thư giãn thì em nó chỉ có HJ thôi, và nói thật là cũng chẳng có gì đặc sắc lắm. Bảo em nó làm thử cho biết trình độ dịch vụ ở đây thế nào thôi chứ mình cũng không hi vọng gì nhiều, cũng không có nhu cầu gì nhiều.

Kết:
Nói chung là ở đây mình thích nhất là cái CSVC cùng cái không khí ấm cúng dễ chịu. Ở đây thì chú trọng phần massage hơn phần thư giãn, thư giãn chỉ là dịch vụ đính kèm thôi nên không đặc sắc lắm ( ngược hẳn với Oasis, Geisha hay Ozawa ). Thế nhưng mình vẫn recommend anh em nào đến đây để tìm sự khỏe khoắn, dễ chịu và tìm cái không khí thư giãn tâm trí thoải mái, nhất là các bác nào không đặt nặng vấn đề thư giãn. ( Có vẻ hợp gu bác Kojirovn đấy
)

Đi ở đây mình cảm thấy khá thoải mái nhẹ nhàng nên cái RP cũng hơi bị nhẹ nhàng đều đều, hẹn các bác một cái RP kích động hơn sắp tới

Cảm ơn các bác đã đọc va ủng hộ RP của mình

Chúc các bác hà nội có những giây phút thư giãn tại massage tân trà hay còn gọi là tẩm quất sơn trà