[RP - Nhỏ mới chất 18-5] - 01 có một sự hài lòng

Lượt xem: 2,036

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
May mắn nhận được một vé Free Vip Thái ngày 18/5 mãi b ây giờ mình mới RP được.

Chiều hôm ấy nhận được vé may mắn thế là mình đi ngay trong buổi chiều. Đường đi không xa nhưng ngại nhất kẹt xe vào buổi chiều.

Cơ sở cũng khá dễ tìm. Nhân viên cũng nhiệt tình. Vào thẳng ngay phòng tiếp tân đọc vé và được dẫn lên phòng. Tiếp tân cũng không có thái độ vòi vĩnh gì cả. cái này mình đánh giá cao mặc dù lúc nào cũng sẽ típ .

Phòng ấn tượng là sạch, đẹp, thơm, máy lạnh chạy khá ổn định và nhiệt độ dễ chịu. Hơi tối một chút so với các cơ sở khác nhưn được cái thích cái giường ms..rộng rãi dễ chịu ^^ .Hải chi cơ sơ cho đèn sáng lên thêm khoảng 5,6% thi đẹp. hơi tối nên dễ buồn ngủ. Do mình trúng vé nên mặc định là số 01. Ừ thì cũng thử luôn vì lần đần đến đây cũng chả biết số nảo

Không mất quá lâu để nhân viên lên. Số 01 có vẻ hơi nhỏ con nhưng gương mặt khá ổn. da dẻ mịn màng lại khá trắng.Sơ bộ thì V1 hơi nhỏ, V3 cũng ok..V4 thì nước nôi đầy đủ (nhín chung tớ chỉ chạm nhẹ chứ cũng ko đi sâu vào vùng cấm địa) tại hôm nay đi xíp go5il iên tục nên cũng hơi mất hứng

Nhân viên tắm táp khá kỹ nhất là cậu nhỏ. .Vào vấn đề chính luôn ha. Massage khỏe đủ lực, hơi ít bài.. có đá nóng dễ chịu. một lúc thì nằm ngửa xoa đầu (tớ là tớ thích massage đầu khoan khoái dễ chịu) với nhạc du dương nhẹ nhàng....Một lúc sau thì iem ý nằm sắp xoa dầu và Mát Thái..vừa mát Thài lại vừa đi lưỡi xung quanh lưng lên gáy... Nẳm ngữa lên thì iem ý ốp mình mà chà kiểu như người yêu nên cảm giác khoan khoái...đường lưỡi nhẹn hàng ấm áp không hối thúc... nhìn chung ko mạnh bạo hay công nghiệp nên thích.

Cuối cùng thì mình cũng xong lẽ ra cầm cự thêm chút nữa nhưng vì xíp dục phải về nên thôi out luôn...

Kết quả Típ 500.
Vé free
Locker 20 _ xe 10k ..tổng hết 530.

Đánh giá cuối cùng
- CSVC và các nhân viên theo tới đánh giá khá cao nên đến 1 lần rôi đều muốn quay lại
- KTV 01 nhiệt tình có điều hơi ốm...phải chi mập lên chút nữa thì đẹp hơn nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Vậy bác phải vào thăm em ấy nhiều để bồi dưỡng em ý mập lên nha.kkk. bữa nào đi số 23 thử đi. Ok lắm đó.

• Like
Điểm cảm xúc: hunter_man