RP "nhỏ mới chất" Ánh Dương KTV 23- Tuyệt Vời!!!

Lượt xem: 1,995

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Chào các anh em, vừa nhận dc code từ DeadPoolX là mình lên đường đến thiên đường Ánh Dương Gò Vấp liền. Tiến thẳng vào lễ tân và trình code ngày KTV 23.
Được dẫn lên phòng ngày. Phòng ốc ở đây khá là ok. Sạch sẽ và gọn gàng lắm. Thay đồ và xông hơi đợi bé 23 lên. Ko biết thế nào nên trong lòng cũng lo lo.
Khi em ấy xuất hiện thì ôi thôi. Ơn giời! Em đây rồi. Nc xã giao giới thiệu 1 hồi thì đi tắm tấp. Xong lên em matxa khỏe cho. Em làm cũng tạm ổn. Nhiệt tình hỏi han lắm.
Xong phần khỏe thì tới phần mệt. Em dẫn đi Thái chơi vui ơi là vui xong thì thư giãn nhẹ nhàng và rất chịu hợp tác, tình cảm.
Nhận xét chung: em nhìn xinh đẹp, mới vào nghề ko lâu nên điện nc còn khá tốt, nhẹ nhàng tình cảm chống chỉ định bác nào bạo... Một số mới đáng để anh em khám phá và ủng hộ em ấy.
Vào Ánh Dương rồi mới biết có vé tuyệt vời hơn Vip Thái nữa, đảm bảo anh em đến là thích liền. Hãy tự khám phá anh em nhé.
Điện nước nhìn tổng quan em ktv 23 tuyệt vời( đối với mình vậy là đẹp rồi) mình ko ghi rõ các vòng vì em nhìn rất đẹp.
Chúc em và cơ sở thêm đông khách nhé.