RP PA Relax

Lượt xem: 5,089

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Gửi link bài này cho thằng em cùng cty đọc, nó lại nỗi hứng lên bảo em pm xin code chị chủ.
Inbox chị chủ rồi, share cho em nó cái code đi thử cho biết nhé.
P/S: tình hình sau những buổi họp hành cải thiện ok chưa chị chủ @Như Quỳnh , để em còn biết mà ghé lại lần nữa

• Like
Điểm cảm xúc: bida_353

sondaica571

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/6/15
Chủ đề
2
6
0
32
0 ₿
vậy là vé VMS thái cũng không khác gì SV thì sao vé lại mắc hơn??

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Em hong biết. "Nghe đồn" là có khác chứ. Do em đi SVIP Thái mà lại 'ko trúng đối tượng' nên chưa biết --> à lẽ ra cái vụ này chị chủ phải đền em đấy nhóa.
Nghe đâu chỉ có vài em KTV biết làm service thái thôi --> vụ này chị chủ cũng tư vấn rõ hơn đi. Bữa giờ thấy a/e hơi lăn tăn.

• Like
Điểm cảm xúc: kinhcan

kinhcan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
2
17
16
43
0 ₿
Mình cũng đang thắc mắc vụ SVIP Thái và combo 2 e cùng lúc đây

Miu

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/11/15
Chủ đề
0
25
10
0 ₿
@Như Quỳnh , mình mới chạy về từ Phương Anh nè : có 3 nhận xét :
- 1 là nhân viên nam lịch sự, nhìn hiền, hình như ko phải kiểu xăm trổ dễ sợ như bên Phúc Lộc Thọ. Tuy nhiên nhân viên bán vé nên nắm thông tin giờ giấc phòng SVip có đang kẹt ko và kẹt lâu ko? Tại lúc mình vô phòng SVip Thái đang bận mà mình và bạn vô sau đều mua vé SVip và đc bán vé nhưng ko đc thông tin sớm vụ kẹt phòng.
- 2 là: phòng chờ đẹp, ghế dựa rất hay, mà ko có gạt tàn thuốc. Có 1 bác khách u5x kiếm ko ra gạt tàn mà thấy ghế hơi có khoét lỗ nên tưởng là để đựng tàn thuốc, dụi vô làm nhân viên nam hết hồn sợ cháy.
- 3 là: hôm nay xui xui sao đó nên bên @Như Quỳnh phải cho toàn bộ khách ra về. Thấy nhân viên giữ xe bị tụi côn đồ hành hung, bên tiệm đuổi đc tụi nó đi nhưng nó hăm dẫn thêm giang hồ lại phá hay sao đó nên phải trả tiền vé và cho khách về. Hy vọng @Như Quỳnh sắp xếp đc vụ này sớm để an toàn cho nhân viên và khách.

Sửa lần cuối:

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
lại là mấy cái vụ bảo kê phá đám thui mà, lộn xộn thiệt, chủ nên giải quyết nhanh không thì mất khách nha!

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Có nữa hả, nguy hiểm vậy.
Chờ chị chủ @Như Quỳnh phản hồi để a/e yên tâm --> mong mọi việc yên ổn nhé

hoanglong008

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/2/16
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
E cũng tính sáng hoặc trưa mai xách tờ rym lên và qua đây mà nghe có mấy vụ lùm xùm này làm lăn tăn vãi lúa!!!
E là new member thật nhưng mà cũng đã vào ra thâm cung bí sử chốn MS cũng ko ít!!! Hnay mới biết web này và ĐK nick luôn!

GhohSin

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/11/15
Chủ đề
0
26
10
0 ₿
có khi nào chúng ta đã gặp nhau, cũg ở đó về, kẹt phòng kẹt số đợi hơn 1 tiếng vào được tầm chục phút phải về :(

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Mình cũng có nhận xét giống bạn vì bị kẹt phà nên phải chờ và chờ cũng hơi lâu nên lúc vào phòng cảm thấy chả còn hứng thú gì muốn xong cho nhanh rồi về. Còn vụ gây mất an ninh trật tự tại PA mong Như Quỳnh phản hồi để ae còn yên tâm đến thư giản