RP số 6 P.A ngày CN

Lượt xem: 8,289

Darking317

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/5/16
Chủ đề
2
14
12
31
0 ₿
Chào các a.e yêu mến p.a và em Như Quỳnh thân mên!!!!!!!!!!!
Chuyện là CN em có đi công chuyện xã ở tuốt dưới củ chi, về ng thấy mẹt mỏi " nói thật là hơi tồn " nên em muốn kiếm một nơi nào đó đáng tin cậy để thư giãn.
Nghe nhiều đồng môn khen là p.a dạo này hót hòn họt lắm. E mới xí xọn lên Web coi thử thì vào đúng trang này. Đọc từ bài đầu tiên đến một hai bài là em quyết định trao thân cho p.a...... Nguyên nhân là e thấy chị chủ Như Quỳnh nhiệt tình và khéo léo quá!!!!!
Đúng 15h45 e phi vào p.a.
Gửi xe và lên lầu. Đầu tiên thì thấy tiệm khá nhỏ em cũng nghi nghi, đc dẫn lên lầu vào wuầy tiếp tân thì đc em locker giới thiệu. Em thiết nghĩ để mình khám phá từ từ và tạn hưởng từng dịch vụ xem sao, em mới quyết định đi phòng Vip. Đc em locker dẫn lên lầu rẽ phải. Ấn tượng đầu tiên là phòng khá đẹp nhìn là thoải mái rồi. Csvc trong phòng rất tốt. Đầy đủ tất cả chỉ tội ko có chỗ tháo nước nguồn trong người
Em locker hỏi e có yêu cầu ai ko thì em trả lời là cho anh rAdom..... Ngồi khoảng 5p j đó em ko nhớ thì đc một em vào... Nhìn có vẻ xinh.. E ấy bảo là cởi đồ ra đi a rồi xông hơi. Em ngoan ngoản nghe lời của pé. Xong rồi e nó bắt em để e nó cho về tuổi thơ!!!! Hehẻh xong ẻm lâu ng này nọ rồi ẻm đấm
Về kỹ thuật đấm thì em nó có nói "em đấm mạnh thì a nhớ nói em nhé!!!" nói chung về kỹ thuật thì tạm. Em thì lại thích có dầu nóng nhưng ko có. E thì tính e cũng nói nhưng ko luyên thuyên nhưng bù lại thì e nó tạo cho mình cảm giác nc thoải mái hơn..... Xong màn đấm đến phần hấp dẫn là endding em nó có hỏi a có muốn thư giản ko???? Hỏi mấy bác chứ khung cảnh ko gian hữu tình vậy sao mà em bỏ.. Kkkkkkkk
Vào cuộc em nó lấy khăn che măt mình lại. Hình như che lại e nó đỡ ngiạ hay sao ấy. Liếm láp khắp ng tê như con dê!!!!!!
Em nó hj em thì cũng xin phép e nó là để anh khám phá nhé. Em đồng ý vsf kèm theo lời nói " em làm nhẹ nhàng tìmh cảm nhà em!!!!! E làm mà rên nghe đã cái lỗ tai... Cuối cùng lúc gần ra thì e nó cho ra âm thanh sống như jav thế là em out. Xl nhé vì e ko tiết lộ tiền ghi trong giấy.
Kết luân.
Csvc nhỏ mà có võ. E xin hỏi luôn chủ Như Quỳnh là phòng ngjỉ ngơu thư giản là ngay phòmg tiếp tân luôn à???? Nếu thế em thấy hơi nhỏ.
Thái độ phục vụ của nhân viên khá ổn
Ktv của e đi là số 6 móm móm xinh xinh!!!!
V1 hệ cam
V2 gọn
V3 ổn.... Nói chung điện nước đầy đủ ( theo cảm nhận) nhiệt tình bk cách tiếp chuyện!
Kết luận: em đã trao thân đúng chỗ!!!!! Hehe. Dự là p.a trong tg ko xa sẽ bá nhất khu!!!! Cuối cùng em xin nói đây là lần đầu e viết bài RP, đi cũng nhiều chỗ nhưngđây là lần đầu e đi về là viết nên có j chưa tốt mọi ng bỏ qua và chỉ dẫn cho e nhé. E hứa là phải thử hai dịch vụ kia thôi!!!!! Cảm ơn thím Như Quỳnh đã tạo ra sân chơi cho ae!!!! Yêu thím nhìu nạ

Sửa lần cuối:

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Mừng bác ngon trym, lại có thêm 1 số mới cho anh em đồng dâm :p

• Like
Điểm cảm xúc: Darking317

Darking317

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/5/16
Chủ đề
2
14
12
31
0 ₿
Em
à QUOTE="ĐôngAnh, post: 57830, member: 5695"]Mừng bác ngon trym, lại có thêm 1 số mới cho anh em đồng dâm :p[/QUOTE]
a
Em mới giá nhập còn nhiều điều chưa tính thông.... Mông anh em đồng dâm chỉ điểm... Kkkkkkk

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Nghe giới thiệu chung chung chỗ này toàn P.Vip đâu có P.Thường đâu mà quyết nge ghê vậy???
Dịch vụ P.Vip ở đây BJ 100% mà hay tuỳ e và tuỳ Vip @Như Quỳnh ???

• Like

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Viết lần đầu mà được như vậy cũng có tố chất đấy cố gắng phát huy nhá, như tui đây viết vài ba dòng là chữ chạy đâu mất tiêu :( Hóng bài rp check 2 dịch vụ kia :D:D

• Like