Rp số 9 Phương Anh quận 10

Lượt xem: 9,052

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Tình hình là e mới tham gia diễn đàn hn vô phương anh check làm quà cho các bac đây
E vừa ghé sư vạn hạnh quận 10 này, ngồi viết lun cho các bác tham khảo, đảm bảo 100% ko gió máy gì đâu nhé. E cất công từ gò vấp sang làm chuột bạch cho các bác đó
Sáng nay nghe trên diễn đàn là phương anh mới khai trương nên chiều nay vô luôn vừa ra xong đang uống cf ngồi viết cho các bác ghé ủng hộ
Em làm cái super vip luôn( cn đang rảnh nên hơi quá tay héc héc) nói chung rất ok từ csvc, nhân viên, thái độ ok
Ban đầu vô ko quen ai làm cái random, bo nv 50k kêu kiếm e xinh tươi vui vẻ chút, em số 7 vào, nhìn cao, mỗi tội chân hơi dạng, da ngăm ngăm, kêu đổi luôn, gặp e số 9 rất ok, nói chuyện vui vẻ nhiệt tình ko dòi hỏi.
Nhìn chung e này mặt ok dễ thương, đặc biệt làn da rất mát, tóc dài mái ngố nhìn như gái nhật.làm nhẹ nhàng, hôn hít rất vô tư hj, bj làm tuốt, đá lưỡi ok
Đánh giá e này nha face 7đ, v1 6( hơi nhỏ nhưng trắng trẻo ), v2 8đ ( rất eo) v3 8đ, dáng dấp duyệt luôn
Các bác khám phá ẻ vô tư ko ngần ngại
E lặn lội từ gò vấp qua cũng ko uổng công, vừa ý
Tic 250k (svip) + lock, xe 50k ( xông xênh luôn) + tip 300k = 600k
Nói chung mất 600k ko bít thế ok chưa nhưng csvc ok lắm cac bác cứ góp ý kiến

Các bác đừng có phán e xạo nha, e lăn lội đi chuột bạch chuẩn 100% lun
Sẽ ủng hộ quán này dài dài

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
ủa có bác nào biết bên này phòng vip là phòng có xông hơi riêng hay chung giống như phòng thường mấy chỗ khác! định chiều đi check, do không có thời gian nhiều nên chỉ đi đc phòng vip 70 phút thui! mà ngại cái vụ xong hoi chung lắm....do đi có 1 mình. thanks mấy bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Tikikid

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
E vô svip nên ko biết p vip có xông hơi riêng ko nưa, còn svip thì đầy đủ cả toilet lun

ekdest809

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/15
Chủ đề
10
209
47
30
SG
0 ₿
Mấy bác cho em hỏi cái, mấy nay đọc RP mà thắc mắc là chỉ có SuperVIP mới có BJ, còn VIP chỉ là HJ thôi sao ?

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Dạ riêng hết anh ạ, em ko có cái nào chung cả. hạn chế va chạm.

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Vip hay supper gì em cũng chỉ định bj hết ạ, em đã chấn chỉnh anh đừng hoan mang nhé, hoang mang thì cứ inbox trực tiếp em giải quyết nhanh gọn lẹ ạ.