Rp số 9- Tình cờ và hài lòng

Lượt xem: 3,238

Mjntor1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/4/16
Chủ đề
3
19
11
32
Tphcm
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn @Như Quỳnh đã ưu ái cho 1 code phòng vip Thái, sẵn tiện mấy nay trời nắng cực, thằng em lại cứ réo đình công các kiểu, thế là xách con căng hải tò tí te tới tiệm massage thăm các em.

Vô gọi loạt số của các thánh thì đều bận may mà thằng ku nhân viên lanh trí nhớ ra còn số 8, bo cho 20 a lê hấp thế thì cho anh số 8, ngồi xông hơi được 10p em bước vô thì đập vô mặt 1 đứa fa lâu năm như em là khuôn mặt có nét duyên, nc lễ phép và em ấy rất chu đáo với mình ( lúc đó thiệt các thánh em chả muốn gì ngoài muốn em.... matxa :v). 3 vòng thì các bác vào khám phá nha nhưng chắc chắn sẽ không thất vọng, thoải mái khám phá, kĩ thuật matxa tốt, mát gần bj 100% và biết cách đưa khách tới nhiều cung bậc cảm xúc...

Sau 1 hồi cầm cự khá lâu dc 5p em đã đầu hàng :v, nói nhỏ anh sẽ quay lại báo thù số 8 à, ẻm kêu a lộn rồi em số 9 mà, ô cái oát đờ f* chú m chơi a à, may cho chú là a hài l2ng...Mình k pr cho em ấy nha, cảm nhận thật của mình, hai anh em nói chuyện với nhau lố cả 15p nhưng em ấy vẫn k khó chịu và dc tặng tô mì trứng bồi bổ :3
CSVC: Phòng mình vô mới sửa lại xong nên cũng khá đẹp, xông khô nóng rất phê, bồn tắm còn cát như tắm biển :v, thảm ẩm ẩm, còn lại thì ổn đối với mình cho 8 đ

Cảm ơn em đã cho a 1 buổi chiều thật thoải mái

Tic(code): 300 + tip (400) + giữ xe 10k + 20k =730k xứng đáng đồng tiền, giờ em đi bốc vác và hẹn 1 ngày không xa :3

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Bốc vác làm cú 730k, còn hơn cả mình nữa :v, cả tháng chắc mì gói suốt :D

• Like
Điểm cảm xúc: Mjntor1 and Anh Ba Khía

phudu99

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
0 ₿
Sang Chảnh ..

• Like
Điểm cảm xúc: Mjntor1

Tuan satgai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
5
103
13
0 ₿
Cac bac cho e hoi e muon xin code e nhu quynh de thu 7 nay di thi lam the nao code co gia tro bao lau a. E di massage cung 50 lan roi ma chua di code bao gio nen hok pit

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

bác bốc vác chỗ nào cho xin 1 slot...

• Like
Điểm cảm xúc: Mjntor1 and Anh Ba Khía

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Hôm bữa ng xưng anh với tôi , hnay ng đã vội xưng bạn. K lẽ những kỉ niệm ăn nằm bên nhau ng đã vôi quên, ú u ú u :oops:

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Chúc mừng bác về 1 ngày nắng cực.

Bác đi còn được mì trứng, mình thì chẳng thấy mì đâu :)

Về cơ sở vật chất thì chắc còn phải góp ý dài dài :D

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía and Mjntor1

Mjntor1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/4/16
Chủ đề
3
19
11
32
Tphcm
0 ₿
;););) ráng lần sau alo đi chung có khi anh em mình dc cả mì bò trứng :3... thấy sửa quài k dc thôi thì đập cho nhanh :)))))))

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam and Anh Ba Khía