RP về PA và No.7 - 1 buổi chiều không muốn nhớ đến.

Lượt xem: 916

Ruado

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/9/15
Chủ đề
3
34
4
38
0 ₿
Mến chào các vị Dầm Đông. Đây chỉ là lần thứ 2 tiểu đệ viết report, đơn giản là dốt chữ nghĩa nên nhiều khi sợ viết bài lại ăn gạch đá. Lần đầu là viết RP mang theo sự hài lòng đến mức ko thể hài lòng hơn, Còn lần này thì... haizzzxi!

Số là trưa ngày hôm đó đi ăn cưới xong thì có hẹn tăng 2 với ông anh kết nghĩa, định là xong tăng 2 thì lôi ông ấy vào PA để lấy nét, trước đó được @Như Quỳnh tặng 2 mã code. Dè đâu ông ấy bị vợ réo về nhà cho con bú... à không... cho con ăn. Hụt hẫng vì kế hoạch lập ra lại bị bà chị dâu mình làm cho tan tành, thoáng buồn cho đời trai bạc bẽo. Nhưng không... vào giây phút đưa ra quyết định có nên về hay đi thì ma xui quỷ khiến thế nào ngước mắt lên thì trước mặt đã là bảng hiệu CSMS PA. Thế là không băn khoăn mà quyết đoán nhào vô luôn. Và cũng vì thế mà mang đến 1 sự thất vọng không hề nhẹ:

+Vào gửi xe xong thì lên lầu 1 mình mua vé vip Thái, bạn nữ ngồi lễ tân sau khi thu tiền vé thì bảo là anh nghỉ ngơi 1 chút uống nước vì phòng đang full. Ok thôi, cái này thì cũng quá thoải mái. Sau tầm khoảng 20 phút thì có phòng, locker lịch sự đưa mình vào phòng không quên hỏi 1 câu kinh điển: anh có yêu cầu em nào không?. Sau 1 loạt số yêu cầu đưa ra và với nhiều lý do khác nhau đều ko yêu cầu đúng ý mình, nên đệ cũng bảo thôi e chọn cho a 1 em dùm a, a gửi 30k uống cafe. Thế là locker nói a yên tâm, e chọn cho a 1 e dễ thương vui vẻ.

+Lúc này thì khoảng thời gian chỉ còn ta với căn phòng vắng mới có dịp quan sát. Đây chỉ là phòng thường, máy lạnh khá kêu, và bồn tắm thì nước bị ố màu (cái này là do locker tự phát hiện và có nói xin lỗi vì các phòng 4 mùa đã full, mà do lý do gì gì đó mà nước bị như thế). Thôi cũng kệ, vì cũng có nhiều bài rp nói về CSVC rồi mình không phàn nàn thêm, bấm bụng cho qua.

+ Đợi khoảng 15 phút thì cô gái ấy cũng gõ cửa đi vào. Đập vào mắt mình là 1 cô gái có gương mặt bình thường, và thân hình cũng không bắt mắt. Nhưng tính tiểu đệ cũng thoáng nên cũng không yêu cầu đổi. Em ấy cũng biết được vấn đề nước trong bồn tắm nên cũng có lời xin lỗi về căn phòng, và e cũng có nói tuy vậy nhưng e sẽ vẫn phục vụ cho a đúng quy trình Vip Thái (vậy cũng ok đi). Trong quá trình ms khỏe, em chuyện trò không được duyên cho lắm và đệ thì cũng thuộc tuýp lịch sự, nói chuyện cũng làm cho bé cười suốt. Được biết em số 07 và 26 tuổi. Được tầm 20p thì em tiến hành thư giãn. Đến đây thì đệ xin nói thật, với 1 số nơi đệ đã từng đi qua gặp không ít công nghiệp, nhưng cũng phải nói là công nghiệp đến cỡ 07 này là cùng. Nói thế chắc các anh em cũng hiểu quá trình này đệ không muốn nhấn sâu nữa. Và khi đã xong giai đoạn ấy, tip xong, đệ cũng chẳng buồn nhấn nhá thêm 1 tí nào ở lại, lấy xe và ra về.

+ Đệ muốn đặt câu hỏi: tôi mua vé vip Thái, vậy tôi được đã được hưởng dịch vụ Vip ở đâu? Có thể cho qua vấn đề CSVC, nhưng còn cách phục vụ của NV thì sao? có đáng với bản chất thật sự của Vip Thái không?

+Bài Rp này không hề mang tính dìm hàng PA, mà đơn giản chỉ là những trải nghiệm thật của đệ và đệ viết ra thôi. Còn chi tiết hơn nữa có lẽ còn hơn những gì kể trên.

+ Chắc chắn đệ vẫn sẽ ủng hộ PA thời gian tới, nhưng rất rất hy vọng tình trạng trên sẽ ko tái diễn với đệ nói riêng cũng như toàn thể anh em nói chung. Cũng chúc cho PA ngày càng hoàn thiện hơn, và phát triển hơn nữa để trở thành điểm đến mặc định cho các anh em SG và các tỉnh lân cận sau những ngày làm việc mệt mỏi.

P/s: à quên cho đánh giá về 07
+ Vóc dáng nhỏ nhắn, chắc gần 1m6, 26 tuổi, quê ĐBSCL.
+Face: xin cho phép ko cho điểm, vì thật sự rất bình thường.
+V1: cam vn, kéo nhẹ xuống ko cởi bra (và em ấy nói là ở đây chỉ có vậy thôi nên đệ ko đụng đến luôn)
+V2,3,4: Vì thấy có sự khó chịu của em ấy, nên đệ hoàn toàn ko có hứng check, chỉ nhắm mắt xuôi tay cho xong công đoạn.

Cảm ơn anh em đã đọc bài viết!