RP VH 20-7-2016

Lượt xem: 1,109

Masizosa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/7/16
Chủ đề
1
2
0
14
0 ₿
Chao các đồng dâm em vừa chinh chiến về đây . Cảm giác khoẻ khoắng hẳng ra
Ghé VH là khoảng 21:30 vào thì a locker dắt lại quầy hỏi mình đi e ktv nào . Lúc mình tới thì chỉ có em Phương - 1 em nữa ( ở đây có 1 cái tablet cho mình chọn nha ). Mình di em Phuong mà cũng k có để ý ms của em . Rồi thì a locker mang nước cho mình rồi lên set up p cho mình
Vào thì p thì hỡi ôi cái phòng còn to hơn cả cái phòng nhà mình toilet,p xong hơi,bồn tắm ... đợi khoảng 5p thì e đó bước vào . Mình bỏ qua giai đoạn xông hơi nha . Rồi thì đâu cũng vào đấy e tắm cho mình lau chùi thằng em cẩn thận lắm nha :)). Kiểu như mẹ tắm con vậy :)) . Mà nếu như có cái chặn thoát nước thì tuyệt hơn rồi , bồn như vậy ngâm mình mới đã. Xong rồi thì mình chuyển lên nằm giường trên. Mình thì chỉ mới tập tành đi mx nên k biết bài em ấy đi đã đủ hay chưa nhưng theo mình thì cũng ổn rồi . Tầm 15p thì e xoay mình lại chăm sóc cho thằng em bị thằng anh đè nãy giờ . Em BJ nhẹ nhàng rồi HJ cho mình phối hợp với nhau . Mà mình thấy hình như HJ hơi nhiều ,đc tầm 5p out cmnl -.-(e thì e thua khoảng HJ,có sư huynh nào chỉ giáo ko ạ). Xong rồi ẻm lau lại thằng em của mình . Thời gian còn lại thì em đó ngồi đùa giỡn với 2 trái đào tiên của mình ,hẹn em lần sau a mang theo cái rỗ a hái hết cả vườn bưởi nhà em
Csvc : 7/10
V1 : to lắm 90 lận
V2-3-4 k check
Tic vip 60p 100k có code (-100k),tip 300k
Locker 20k
Giữ xe 20k
Tổng 450k