RP09 - PA - Ngày đầu tuần tan mệt mỏi

Lượt xem: 4,372

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Chả là iem tính đi PA mấy lần rồi nhưng do lu bu công việc lại chẳ sắp xếp được thời gian. Thế là run rủi thế nào chơi chơi mà lại có dược cái vòng quay may mắn vói 1000 VIP Thái. Cũng may là tuần rồi buồn buồn vào forum check thử thì mới biết chứ ko thì cũng bỏ lỡ cơ hội rồi ạ... Có thêm động lực để Iem đi.

Tiện hôm CN làm nên hôm nay nghỉ bù vào viết vài dòng cho PA cái ạ

Mình đi vào gần 12g00 nên khá vắng và dĩ nhiên là dễ dàng chọn dược phòng VIP Thái. Bạn giữ xe (chắc cũng là locker luôn) cũng hiền lành và nhiệt tình dẫn lên phòng và buổi trưa nên chắc đi ăn trưa hết. Bạn ý dẫn iem lên phòng và chờ check code mà em đưa. XOng xuôi thủ tục. Bắt đầu Reivew nha :)

Em lên lầu trên phòng bên phải , phòng ốc ấn tượng ban đầu là hơi tối hơn so với những nơi iem từng đi. (do mắt iem cận nữa). Nhưng được cái phòng cũng khá ổn và mùi dầu thơm của phòng thơm phức cùng với mấy cái khăn được xếp ngay ngắn trên giường. Bồn tắm thì hình như mất tiêu cái nút chặn nước thoát thì phải

Về phòng xông hơi : Bản thân mình thích cực nóng nên bật maxium , và phòng xông cũng khá nóng theo như ý (nhiều chỗ em đi nó hơi ấm ấm hoặc k nóng lắm nên ko thích lắm) Ngồi dược 20 phút thì thấy thoải mái rồi nên bước ra cũng là lúc iem ý bước vào

Về body thì bản thân em thấy thì chất, có da có thịt chiều cao tầm 1m6 vừa phải , dược cái giọng nói dịu dàng ngọt như đường ^^

Mat xa khỏe: Đấm có lực, thích khản massage bẳng đầu gối, mấy bác nào yếu yếu chắc ko khoái lắm ^^ vì KTV đi hơi mạnh . Bản thân iem thì thấy vừa. Matxa cũng có bài bản ok matxa lưng khá lâu rồi đợi một chốc chả thấy động tĩnh gì và nghe tiếng bực bực , rột roạt là biết đến bài khác Massage Thái :)

Matxa Thái nói nôm na là được dùng trái cây matxa va thưởng thức :)

BJ khao3ng 95% cũng có HJ một ít nhưng làm nhẹ nhàng từ tốn không gấp gáp, ...... kết quả sau hơn 20 phút thì iem cũng dược giải tỏa căng thẳng :) , Đa phần bạn ý thì BJ nhiểu nhưng mà mấy đoạn dạo thì lại ít quá . Em thì lại thi1hc mấy màn dạo lâu lâu một chút vì thời gian khá dài mà ^^

Xong xuôi thì ngồi nói chuyện vui vẻ một lát rồi về ^^ . Bác nào thích tình cảm thì đi số này ...

Cảm nhận cá nhân của mình là thế. Iem không cho điểm bởi mỗi người có một cảm nhận về điểm khác nhau nên iem chỉ ghi cảm nhận thôi à

Thiệt hại thì

Ticket: Em may mắn nhận đợc số may mắn nên coi như tốn 1000 (mà cậu ý thì bảo là free) ^^
Tip: 500
Locker 30
Giữ xe: 10

--------------------------

Kết thúc một buổi trưa thứ 2 đầu tuần ^^

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Cập nhật thêm chút về 3V nha

V1: Hơi nhỏ nhưng đầu hồng và nhỏ xinh xinh :)
V2: ko để ý lắm
v3: To chắc, em là iem thích V3 to lắm ^^ chắc cực kỳ
V4: tùy cảm nhận nha..em ko đánh giá cái này ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Miu

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Em số 9 này tuyệt bác ák . Cả V3 và V1 em đều thích . Ti nhỏ hồng dễ thương v3 săn chắc :p . Mưng bác ngon tờ rym

• Like
Điểm cảm xúc: hunter_man

Hồng Công

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/3/16
Chủ đề
1
6
1
29
0 ₿
Bữa mình đi gặp e 09. Nhớ là v1 săn chắc to mà nhỉ ?? V4 e k cho khám phá vì sợ đau =))

Thewind

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/6/16
Chủ đề
0
23
1
36
0 ₿
Vừa đi em này ngày hôm qua.
Bé rất thân thiện, dễ thuơng. Tay nghề tốt, service quá tốt. Túm cái váy lại là quá tẹt vời. Hehe

• Like
Điểm cảm xúc: hunter_man

dql123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/7/16
Chủ đề
0
3
0
35
0 ₿
Cho em hỏi xíu.mình đi vip thường và vip nhật thì tip trung bình là bao nhiêu vậy mấy bác.tối nay dẫn khách hàng đi thử trải nghiệm.thank mấy bác trước nhé.

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Thường thì bằng vé bác ợ......có khi em cộng thêm 100 hoặc 150k từ vé tùy vào độ hài lòng...cái này ko nói được bác ạ ^^