sao không có rp dai nam nữa ta

Lượt xem: 3,337

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Hôm rài sao mình khong thấy ai rp dai nam nữa. Có nhiêu bro sinh FB em 27 mà không thấy ai rp jj hơi lạ...

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Do bác làm rùm beng post số fone rồi fb các em lên đây tùm lum làm mấy em nó cảnh giác ko chìu khách lạ nữa nên chả ai đi nữa,mấy em nó cũng biết diễn đàn này đó nhá

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
mình thấy tốt nhất là thông tin các em thì mỗi ng ai đi có đc thì giữ lấy thui hay mem gặp mặt giao bên ngoài hãy chia sẻ chứ lên đây nhiều em biết là ko chiều khách rùi dìm hàng số khác nữa...

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Trên đây ai biết ai đâu. Web này chi quảng cáo dùm máy em thôi. Đừng nói máy em mắc cỡ nha. Thấy máy bro rp là máy em tự hiến chứ có ai ép. Minh nghĩ quản lý với admin ăn chia với máy em. Chu máy em ở chỗ khác sao có rp

Các bro sợ j máy em không chìu. Thì không típ thôi. Mình chỉ sợ là admin soa rp của người ta. Nếu làm dậy thì nên dẹp diễn đàn này đi.

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿

Chắc các bak í xin fb sdt của mấy em để ngâm dấm với lỗ tai heo để dành Tết nhậu

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
nhiều bác chả có 1 post nào, reg cái nick chỉ để xin fb. Xong, pm làm phiến con người ta quá mà.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿

Ai rảnh mà xóa rp cha,có xóa 1 cái duy nhất về em 47 do chủ topic yêu cầu,rảnh quá mà đi ăn chia với mấy em,ko có diễn đàn này thì khách của mấy nhỏ đó cũng ào ào,đây chỉ là nơi đánh giá thái độ phục vụ thôi,chắc có mấy cha xin fb xong rồi pm làm quen này nọ nên tụi nó cảnh giác hết rồi hohoho

Duong dinh thien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/12/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Vô hỏi a quản lý đại nam là ko a nào quen biết 20k và cũng ko hợp tác gì hết.vậy tưởng vé là mấy a quan ly đưa 20k thât ra ko phải.mấy a còn nói mua ơ ngoai vé giả mấy vé chỉ phát cty thôi.potay.com

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Vé thì từ nhiều nguồn lắm,còn diễn đàn và mấy cơ sở matxa chả liên quan gì nhau cả

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

Qúa đúng , bữa đi em kia cũng hỏi chắc anh cũng hay lên 4rum này lắm hả , mình cũng chưng hững giả ngu thui :( . Nói chung chủ topic đi share tùm lum thì thui rùi sẽ có dấu hiệu công nghiệp nặng

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Nếu máy em biết khôn thì dễ biết khách nào ở 4 rum. Chỉ cần côi anh nào di vé mời là nghi rồi. Nếu khong share thông tinh nữa thì nên dẹp dd. Chỉ nên bán vé thôi..

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Kệ tụi nó tụi nó ko làm nhiệt tình,cảnh giác tào lao thì tụi nó ế treo mỏ thôi,dc quảng cáo miễn phí ko cám ơn lại còn thái độ haha

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
mình nghĩ tốt nhất là hạn chế share lại thui...mấy mem mới cũng chú ý là mấy em làm tốt cho mình hay ko là do bản thân mình thui chứ mỗi ng mỗi ý sao biết mà chọn...

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
ĐN chán phèo. mấy e thì rất chán, nên ko ai report nữa là đúng rồi.

Z10BB

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
Hum wa e đi DN, hix chưa lên phòng mà gặp 2 mới xong khách đi xuống, nhìn V1 các e mà ta nói hoa con mắt, đẹp gúm, mà nhìn xog ngu người, quên hỏi e nó số máy lun :D

Các bác nào có đc số đt hay FB e nó thì để dành liên lạc với e nó, post public tùm lum, ae vào pm mí e nó, mí e nó đánh giá ko tốt về ae trên này nữa :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.