Q.1 Sao ta không gặp em #109 ACE sớm hơn

Lượt xem: 901

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,593
1,702
5 ₿
Nghe dân tình khen Q1 có ACE ok lắm mà chưa đi lần nào. Mình như người tối cổ á. Thôi quyết định giải ngố 1 phen. Vầy là hôm đó trong lúc đang chill thì hỏi cơ sở. Suy nghĩ hồi thì chọn em 109 xem sao. Qua bao lần sụp hầm hố thì lỡ có gì thêm lần nữa hem sao. Tuy nhiên tui lại có cảm giác đây là lựa chọn an toàn. Rồi khăn gói lên đường

Chỗ đón khách rộng rãi khang trang và mới mẻ. Một thanh niên đẹp trai lại tư vấn cho tui. Tui xem ipad thì à há bé hợp nhãn đấy. Yên tâm rồi. Địa thêm chút thì thấy có vài bé cũng ổn. Hỏi vài thông tin thì cũng được tư vấn nhiệt tình. Chắc sắp xếp để thử tiếp các bé này vào lần sau quá. Uống nước suối rùi lên phòng. Lần đầu đi tương đối hồi hộp.

Bé vừa vào thì tui đã chắc mẻm mình lựa chọn cấm có sai. Cô bé mình dây cây cảnh. Khuôn mặt trông qua ko đẹp kiểu sắc sảo nhưng càng nhìn lâu lại càng dễ mất lý trí. Chất giọng của em khá hay. Dịu dàng đến kỳ lạ. Bảo sao mà có người nói với tui ẻm hiền khô ah đừng bắt nạt. Tui hơi đơ nên ẻm tưởng tui lạnh lùng. Mà thật ra là đang ngắm. Định thần lại thì mới bắt chuyện vô chủ đề được. Về ngoại hình ẻm như sau:
V1 hệ cam việt rất phù hợp với dáng người
V2 eo ót thấy mà mê
V3 vừa vặn với cơ thể
V4 ae tự trải nghiệm

Khi em pha nước tui nhìn từ đằng sau mà dấy lên suy nghĩ ko mấy đứng đắn. Kiềm chế nào. Lúc em lại dẫn tui đi tắm tui nhoẻn cười cứ theo sự hướng dẫn của em. Nước cũng đã ok. Tui trong bồn dõi theo từng động tác của em. Thật đon đả kỹ lưỡng và mang sự quan tâm. Tắm xong em cẩn thận vặn nhỏ máy lạnh rùi lau người cho tui. Chuẩn bị phần kế tiếp.

Về khoản ms khoẻ em làm bài bản và lực thì vừa ổn với thể loại mong manh yếu đuối như tui. Tui chỉ kêu em đấm nhiều phần thắt lưng. Còn lại thì ko cần thiết vì ko muốn em phí sức. Cũng có ý khác nữa. Là dành thời gian để lát trò chuyện lâu hơn với ẻm. Rồi trong phút im lặng, em dần trút xiêm y chuẩn bị cho phần du lịch thái

Chả hiểu sao khi em chà lên xuống và áp đầu vào sau gáy tui, bất giác tui rùng mình. Tay tui phải luồn ra sau. Để cảm nhận cặp đùi của em. Tui lắng nghe hơi thở. Em làm với tốc độ của bản nhạc dạo đầu. Tui nằm lim dim tận hưởng. Mà ko để ý kích thước của cái thằng dưới kia nó tăng dần đều. Mắng nó mày để im cho anh. Khi nghe câu anh nằm ngửa ra đi tui ngoan ngoãn vâng theo lời. Nhìn vào em một cách tổng thể rất vừa ý, thêm cái style phải nói là gu tui đây chứ đâu. Những skills đá bi liếm cột đi lưỡi gì đấy khỏi phải bàn. Cái tui thích ở đây nằm ở phần cảm nhận. Khi đã hợp thì cứ thế mà phiêu thôi. Tui khám ko phá cơ thể em theo cách thi sĩ đang đi dạo. Nhịp điệu được em thay đổi cũng là cách đẩy tui lên cao trào. Lính lác gục ngã hết lúc nào ko hay. Sau khi vệ sinh lại tui cùng em tâm sự tiếp. Như quen nhau từ lâu ấy. Lúc này kiểu
Cho tình mãi tràn đầy
Tựa vào nhau khe khẽ
Trao những lời mê say.

Hết giờ và ra về. Tic có code camapro tip theo sự hài lòng. Cảm ơn em đã bên anh đêm nay và hẹn gặp lại ngày thật gần

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ mừng huynh gặp được gu của mình và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời ạ, chúc huynh buổi tối vui vẻ ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,575
1,260
31
0 ₿
Nhớ lần sau massage xong kéo bé lên hát karaoke là đúng bài nha bạn hiền. Cần thì hú Súng qua giải cứu :3onion29:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau