Sát thủ 003 Eva

Lượt xem: 1,106

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Được mod @@Rubi giao nhiệm vụ thám thính EVa nên xách con chiến mã phi qua Gò Vấp mà trong lòng nôn nao háo hức. Đến nơi check code + lên phòng như thường lệ em xin tua nhanh.
Vào phòng ngồi xông hơi một tý thì bé vào.
- Massage khỏe: lực đấm tốt, đủ bài, lâu lâu còn hỏi anh có đau không thấy cưng hết sức.

- Massage Mệt: Em dùng vòng một mềm mại ấm áp của mình massage khắp cơ thể tui từ chân qua mông, lưng rồi xuống chân, lên ngực rồi mặt, kẹp cả cây xúc xích của tui nữa, cảm giác thật tê tái, kích thích, tiếp đến em áp sát 2 bầu sữa căng tròn lên ngực tui rồi dùng lưỡi đếm từng chiếc xương sườn. Sau đó e vòng lên mặt đối mặt tui, hơi thở thơm tho cứ phả vào mặt, e nhìn tui, đôi mắt biết nói, long lanh, đa tình, tui và e ko ai chủ động mà chỉ nhìn nhau, cứ như đang chờ 1 điều gì đó, cuối cùng tui thua kéo em xuống bú bình cho đỡ tức hehe. Tay em thì luồn xuống Hj cho tui, thằng đẹ căng thẳng và chờ đợi nãy giờ, Cảm giác được e nắm lấy và xoa, lên xuống thật...ko biết tả thế nào…

E đi đường lưỡi từ trên xuống dưới rồi Bj cho tui, kết hợp Hj, rồi lại Bj, Hj, tỷ lệ 75/25, và sau 10p chiến đấu kịch liệt, không khoan nhượng, thằng đệ tui đã anh dũng hi sinh trên hai bầu ngực của em. Nằm thở vì em rồi đi tắm lại. Sòn dư ít thời gian tâm sự về loài chim biển với em cho đến hết giờ

Bé 03: Mình dây cây cảnh, teen dễ thương - em làm ca 16h -4h sáng
face: có nét dễ thương 6.5đ
Vòng 1: 6.5đ cam việt vừa tay BB thoải mái
Vòng 2 : 7đ ít lipit mình dây mà
Vòng 3: 6.5đ bóp ngon lành, doggy
Vòng 4: khe suối chảy róc rách

Tick : Free được tài trợ
Tip : *** theo giá xăng dầu đang tăng cao:p

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky2018
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.