Sau bao năm trở lại...

Lượt xem: 5,903

Brian9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/21
Chủ đề
2
22
20
0 ₿
Kính chào anh em đồng dâm, trước hết mình xin kính chúc ae năm mới aktv, vsny. Văn vở mình ko được hay nên mình xin mạn phép vô chủ đề luôn ạ.
Là 1 fan chân thành của art massage và bản thân đã quá chán vs dvu ms ở quê nhà VT, nên mình quyết định xách d lên vs đi SG 1 chuyến đi tận hưởng. Nằm vùng cũng đã lâu nhưng vẫn còn đang phân vân chưa biết sẽ đi đâu vì quá nhiều lựa chọn. Tại mình phải đi về trong ngày nên chỉ check đc 1-2 chỗ. Các địa chỉ mình đang cân nhắc bao gồm Emo-Q3, Joko, Rum spa, Orchid or TM? Các bác cho mình ý kiến vs tên ktv làm tốt dc ko.
Thân ái!

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: NMT9x, Uytb and Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bác @Brian9x hôm qua hỏi trên boxchat phải ko nè.
Triệu hồi các bô lão của Tập Đoàn Vuốt Lướt vào tư vấn :ami-(47):

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Brian9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/21
Chủ đề
2
22
20
0 ₿
Chính e đây ạ. So vs SG thì đúng là VT ko thể bì ở khoản art massage. E cũng kiếm đc vài bé chân ái dưới này r mà lâu lâu muốn đổi gió. Chứ mấy bé dưới này làm e hết cảm giác mất r :v

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Nhập môn thì bác nên đi Joko hoặc Orchid, nhưng mà Orchid PN đóng cửa rồi, Orchid Q7 thì bỏ đi, có 1 phiên bản thu nhỏ Orchid là Melia spa loại hình tương tự Orchid, nhưng ít KTV hơn, cơ sở nhỏ hơn (bù lại các KTV hot nhất Orchid PN như Russia, Hà đều đang ở đây). Joko thì giá chát hơn và service cũng ko thoáng như Melia nhưng mà dễ chơi, dễ book. Rum spa thì e là bác ko book dc lịch trong ngày đâu, nhất là CN, nếu bác mặt dầy thì cứ tới khỏi book lịch chịu khó đợi, ăn dầm nằm dề thì chắc có phòng do khách hủy hoặc khoảng trống giữa các ca book lịch. Emo, men spa thì dành cho mấy cây đa cây đề kiên trì đường dài chứ vãng lai hoặc mới đi thì ko ổn đâu. Thảo Mộc thì thuần khỏe.

Brian9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/21
Chủ đề
2
22
20
0 ₿
Thank bác. Emo Q3 mình đi lần đầu gặp bé Như làm khá tốt. Lần sau đi 2 bạn khác thì ko có cảm xúc mấy. Chắc do mình đi trong 2 ngày liên tục :D. Lần qua Orchid PN mình hỏi Nga mà bé nghỉ nên mình đi bé khác. Bé nhiệt tình và để lại mình ấn tượng sâu sắc nhưng lâu quá rồi cũng chả nhớ tên. Hqua mình có nt hỏi Nga còn làm ko thì thấy chủ bảo nghỉ rồi chứ mình ko biết là đóng cửa. Để mình tham khảo Melia của bác xem tn.

• Like
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,190
Hang Thỏ
64 ₿
Bộ môn này sau này mới lòi ra chưa trc đây làm j có. Bác ghi bao năm trở lại giật gân thiệt:ami-(47):

Brian9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/21
Chủ đề
2
22
20
0 ₿
:))) Ý em là sau bao năm trở lại SG bác ạ. Chứ thỉnh thoảng có việc em mới lên SG mà ko ở lại đc lâu nên ko có cơ hội thử nghiệm nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Trừ Orchid Q7 ra thì mình thấy spa nào cũng tốt, ngay cả Orchid PN. Chỉ là có những spa bác phải đi nhiều lần để tạo độ nhận diện thì service sẽ tốt tương tự các spa còn lại (Emo, Men spa, VIB spa). Mà bác thì chỉ ở 1 ngày và thỉnh thoảng lên chơi thì mình mới recommend cho bác Melia với Joko, vào đó là auto full servicre, ko phải tạo nét, ko phải tạo độ nhận diện, trăm lần như một. Địa chỉ spa thì bác cứ search trên google nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Mark87 and rùa con

Brian9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/21
Chủ đề
2
22
20
0 ₿

Bác Lực thì số z r. E follow posts bác Lực cũng lâu r mà tính e hơi hướng nội nên chỉ dám đi ms 1 mình. Lộ là hỏng hết việc ^^

• Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi and Lực phạm

Brian9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/21
Chủ đề
2
22
20
0 ₿
Theo kinh nghiệm cn của e thì ko có ngon bổ mà lại rẻ. E ngán vs yhct hay a-z r bác. Cám ơn b.

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
cho tui xin địa chỉ Melia nhà bác

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Xin vài em trên ái dưới vũng tàu để trải nghiệm được hem bro !