Q.10 Say mê quên cả lối về với bé 06

Lượt xem: 2,421

Thíchh đi chơi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/2/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Hôm nay vừa đi làm về mệt mỏi với lại cũng muốn thư giãn một xíu nên mình nhớ ra chay nhanh đến pa relax.
Lâu rồi mình ko đi quán này., mình vô đuợc em lễ tân cho chọn ipad,thế là mình chọn ngay em 06 nhìn hình đã mê rồi..em lễ tân tư vấn rất nhiệt tình và mình quyết định chọn một vé onsen mình còn đc giới thiệu mình sử dụng một code giảm giá 100k.
Ngồi chờ một chút thì đc bạn phục vụ dẫn lên phòng, phòng của mình hình như đc sửa chữa lại mới nhìn rất đẹp. Phòng rộng, kết cấu phòng xông, bồn tắm, giường nằm khá hợp lí.
Mình thay đồ vô xông hơi tầm 5p thì có một bé gõ cửa bước vào.mình thấy 1 bé khá nhỏ nhắn, nét mặt rất cá tính, mắt sắc và thần thái khá cuốn hút và rất dễ thương, giọng nói rất nhẹ nhàng khiến mình muốn gục ngã.mình ngồi trò chuyện với bé một lát thì bé bé kêu mình vô bồn để bé tắm,bé tắm rất kỹ,kỹ thuật thì miễn chê, vừa tắm bé vừa chọc th nhỏ khiến thằng nhỏ mình biểu tình suốt.hôn hít đc một chút thì mình vs bé lên giường massage.Tới phần massage khoẻ: bé làm rất tốt, nhỏ con nhưng bé đấm bóp rất đã khiến bao nhiêu mệt mỏi tan biến hết, lưng,chân,cổ, đầu đầy đủ ko thiếu chỗ nào,đến phần massage mệt. em nó đổ gì lạnh lên người mình sau đo em no lây v4 áp sát vô mình cạ thứ gi chịu nổi ,sau đó em nó mút liếm mình hj bj đủ kiểu mình phê tới đỉnh không cầm nổi khoảng 15p minh out trong sự đê mê.
V1: hệ cam mền mại
V2: eo con kiến mình thì thích eo nhỏ.
V3: khá săn chắc và cong
V4: sạch sẽ ,nước nôi đầy đủ, tuyệt vời hơn cả tuyệt vời
Phải nói kỹ thuật bé rất là điêu luyện.Cả hai trò chuyện,trao đổi số đt và hẹn nhau 1 dịp k xa sắp tới.
Tổng thiệt hại: 800k (có code) + Tip 1000k + phục vụ 50k
Anh em nên trải nghiệm thử.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM