Gò Vấp Series Số HOT - 99 skill làm nổ tung phòng massage cùng No 99 Ánh Dương

Lượt xem: 3,732

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Bước tới Ánh Dương đã khuya rồi
Ánh đèn le lói, sói tung tăng
Lom khom đón khách, liền vài chú
Lác đác xung quanh, hát mấy nhà

Dừng chân đứng lại Ánh, Dương, Quán
Một mảnh tình riêng ta với nàng

Mượn vài ý trong câu thơ Qua Đèo Ngang của Bà Huyện Thanh Quan để làm tâm cảnh cho bài Qua Ánh Dương của X gởi đến anh em đồng đạo. Lời như ý, ý như lời vào một đêm khuya thanh vắng, ta như con sói cô đơn giữa chốn đông người bỗng đâu lại lạc vào cõi thiên thai Ánh Dương Quán. Ở đây có gì hay ? có gì lạ mà lại làm anh em say mê?

• Ở đây cái hay là có phòng ốc rộng rãi sang trọng, bồn to, giường to, xông hơi to, tolet cũng to,... nên tất nhiên là hay ho rồi
  • Ở đây có gì lạ - có nhiều cái lạ lắm, lạ là ban ngày không thấy gì đặc biệt nhưng ban đêm là con phố lên đèn sáng trưng, lạ là có quán hát nhiều, lạ quán ăn, quán nhậu thì không thiếu, lạ là Ánh Dương Quán massage lại rất Sáng - Nổi Bật - Sang Trọng nằm vững chãi trên cung đường đầy màu sắc này.
  • Ở đây có 1 cung cách tiếp khách rất nhiệt tình, dẫu trời đã khuya nhưng mọi nhân viên đều niềm nở, đều vui vẻ. Thiệt là lạ quá đi mà nhưng cái lạ hơn nữa là gì anh em biết không ? lạ cái là ở đây lại tìm thấy bí kíp 99 chiêu thất truyền trong giang hồ, mà lại vô tình BƯỚC QUA ÁNH DƯƠNG QUÁN thế mà lại tìm thấy 1 em thi triển
Lần này thật may mắn khi diện kiến Nữ Cao Thủ 99 với bộ kỹ năng max 99 chiêu thất truyền. Khá nhiều chiêu bí truyền như : Long Kỷ Giao Phong ( giao lưu trên ghế ), Long Kỷ BJ Hống ( BJ trên ghế ),Đá lưỡi thần công, Đá Bi Thần Liếm, Đá Trụ Kình Thiên, Lút Cán Thần Thương, Sư Tử Xoay Đầu.... riêng trên Trường Kỷ này đã thi triển 7x7 = 49 thế rồi. Điểm đặc biệt là em có vòng 1 rất to, thuộc hàng khủng nên anh em dùng chiêu Bóp Vú Long Trảo Thủ, Nút Ti Thần Công hoặc Bánh Bao Hấp Xúc Xích đều cực phê nha. Cuối cùng đành phải thất thủ ở chiêu thứ 50 là CIA HẤP TINH THẦN CÔNG :sprite-156: trong tư thế chạy bộ

Phải nói là lâu rồi mới thất thủ trước khi màn thủy chiến diễn ra, nhưng cảm xúc đọng lại rất chân thật, rất cảm xúc, đặc biệt màn phối hợp nhịp nhàng hòa quyện của em với mình như là 1 bản nhạc giao hưởng, không sai sót chút nào. Do màn khởi động đã quá ok nên màn tắm chỉ là khúc nhạc đệm nhẹ nhàng chuẩn bị cho màn cao trào sau này, em tắm rất kỹ, canh chỉnh nước, chăm sóc rất chu đáo. Đặc biệt phần massage em làm rất kỹ, dù mình nói e bỏ qua bớt cũng được nhưng em vẫn khuyên mình làm đủ, và làm đầy đủ cho mình, nhất là phần đầu, cổ vai, một điểm cộng lớn dành cho em về khoản này. Đến massage thư giãn thì cần cả tinh thần lẫn body đều được relax, mình cảm nhận sự nhiệt tình chăm sóc cả 2 ở em

Phần 2 sau khi đã khỏe khoắn là massage thái , nuru đầy đủ nha, em làm rất có cảm giác, đặc biệt là bầu ngực to khủng của em lướt trên cơ thể phải nói là cực phê, đi lưỡi khắp cơ thể, triển khai mọi ngón nghề nguyên thủy nhất, BJ lút cán, đá bi , nút cà, quét lỗ dậu, bắt lỗ giun, xúc bình xăng, chà đĩa, 69, Cia nút tinh, cạ cò bắt bướm,.... chiêu nào em cũng thi triển thuần thục và tựu lại 1 từ ĐỈNH CHÓP.

Em số 99​
Cao tầm 1m55​
V1 to khủng​
V3 cũng to luôn​
V4 rậm rạp nước nôi nhiều​
Service và thái độ : đỉnh của chóp​
Tick s e x queen​
Tip = Tick​

Nhận định : bé 99 thích hợp anh em ít yêu cầu về face nhưng thích về service + thái độ vui vẻ nhiệt tình. Theo cảm nhận bé gần max skill rồi hehe

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Thay mặt cs và bé chân thành cảm ơn Trung sĩ đã dành thời gian đến thăm bé và ủng hộ cs…. Đặc biệt cảm ơn Trung sĩ đã có những chia sẻ thực tế buổi trải nghiệm…
Chúc Trung sĩ nhiều Sk và luôn hoàn thành nhiệm vụ kakaka.

• Like
Điểm cảm xúc: chubeproduction and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
cảm ơn cơ sở

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Bao Đại Râm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/10/18
Chủ đề
10
175
33
34
0 ₿
chúc mừng bác X nha, nghe max chiu như vầy là khoái khoái rồi. thêm vú to nữa thì chắc em 5p là out quá

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
á à đi hôm nào đấy =)))

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
ái chà chà thơ hay + có wc nữa. lưu số thôi

• Like

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cướp ng trên giường

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
đi giấc khuya rồi á a, nên chỉ lặng lẽ bắn tỉa trong màn đêm :boss:

• Sad
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Steven6886

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/3/22
Chủ đề
0
60
12
0 ₿
Ngon chym, ít em có skill wc lắm, chắc phải book liền mới được.