Q.10 SG - Code trận đấu o1 với pé o1

Lượt xem: 903

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Lời mở đầu, thành thật xin lỗi mặc dù đi từ chiều ngày 26/05 nhưng đến hôm nay mới có thời gian ngồi với bài report
Chiều thứ năm có chút việc chạy qua quận 10, khi về ngang qua PA Relax mới nhớ cái code Onsen từ trận đầu SG tới giờ chưa sử dụng, thế là quay xe chạy thẳng vô luôn.
Đầu tiên là mấy anh phục vụ ra chào hỏi niềm nở, pé tiếp tân với giọng nói ngọt ngào tiếp nón, sau khi trình code xong thì cơ sở cũng sắp xếp cho lên phòng.
Đang chờ cho phòng xông hơi nóng thì em đã xuống tới, gõ cửa vă bước vào.
Ngồi tâm sự một hồi thì đi xông hơi, tầm được 5p thấy nóng quá thế là tung cửa chạy ra. Em liền cầm khăn chạy lại lau khô người cho mình. Đợi cho gáo mồ hôi thì hai anh em dắt tay nhau vào bồn, đầu tiên lă em gội đầu cho mình, sau khi gội đầu cho thèn anh xong thì tới thèn em. Đặc biệt em có skill lấy lòng bàn chân và khuỷnh chân vuốt vê thèn em, cảm giác rất là lạ.
Sau khi tắm xong, tới màn massage Khỏe. Do mình to con + chắc thịt nên mấy pé làm khỏe cho mình không thắm.
Đột nhiên có một vài dòng dầu đổ nhẹ lên lưng, pé bắt đầu đi bài Thái, theo sau đó là những nụ hun từ cổ xuống lưng. Rồi em kêu lật người lại, rồi em lại đi Thái là hun từ trên xuống, xong em quan tâm chăm sóc thèn em còn nhiều hơn thèn anh, mình cũng tranh thủ khám phá em, từ núi đồi đến khe suối và hang động. Quần quại một hồi cũng phải khuất phục.
Đánh giá chi tiết về em:
V1: Vừa đủ dùng
V2: không có một tí mở thừa ôm eo rất sướng.
V3: Bao nẩy nở.
V4: sạch sẽ, thơm tho, nhiều nước.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn