Q.12 (SG) KHÔNG NÊN CHỌC ANH NHÉ-79CT

Lượt xem: 1,865

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Chào AE.
Rất may mắn lần đầu được giải thưởng khi tham gia event bóng đá của mod JW, cảm ơn BQT và các cơ sở đã xây dựng event cho AE tham gia. Mặc dù code có thời hạn dài (mod JW tâm lý lắm) nhưng cảm thấy khó chịu gì đâu, đấu tranh tâm lý mãi cũng phải xuống đường. Vừa chạy vài mét là trời ập mưa, vội tấp vô quán làm ly cafe đắng đợi bớt mưa rồi tính tiếp. Đợi khoảng 30p thì mưa lưa thưa, tính tiền nhanh rồi chạy ù tới Cẩm Thy.

Tới nơi giao xe cho em trai áo đen, vô quầy lại gặp em trai áo đen, đưa code và up vé lên, thanh toán và ra ghế ngồi đợi xíu, lại 1 em trai áo đen khác mời ly trà nóng. Tôi rón rén nâng tách trà lên hớp 1 ngụm thì 1 bạn áo đen nữa tiến tới dẫn lên lầu, cơ sở phục vụ nhanh thật, hii. Tạm biệt áo đen, tôi chui vô lò xông trước đợi em... Mới dầm mưa tí nên xông rất đã, rồi tôi ngủ gật lun mới ghê, giật mình dậy thì em đã ngồi ghế bên ngoài đợi rồi, lật đật mang dép xô cửa chui ra.

Em thấy tôi bước ra là tiến lại chào tôi với nụ cười tươi rói, đồng thời lấy khăn thấm mồ hôi từ trên xuống dưới cho tôi. Qua ghế ngồi nghỉ ngơi, em lấy nước cho uống, khoác vai tôi như đôi bạn thân trong lớp đang ôn bài, hihi. Uống hết chai nước, tôi quay qua ôm em (sợ em ngồi thành ghế bị té chứ ko phải có ý gì xấu nhé mấy bác) và trò chuyện với em. Tám một hồi thì tiện thể mặt tôi ngang với 2 quả cam của em, bổ sung vitamin C ngay lập tức, cam ngọt hơn đường có thật nhé anh em. Nhận thấy kiu em nhiều chuyện ngóc đầu lên đòi hỏi, em cởi phăng cái quần của tôi, kéo vào bồn hỏi tội nó.

Em tắm gội cho anh em tôi thật mát, thật sạch, tôi chỉ ngồi yên ngắm 2 quả cam đu đưa trước mặt. Do bồn hơi chật xíu nên tôi nhảy lên thành bồn ngồi cho không gian cởi mở hơn, hee. Em lướt cái môi xinh lên mặt tôi vài vòng, lần xuống cổ, vai, xuống thêm tới ngực tôi thì em dừng lại. Em tay mò ngực trái tôi, bên ngực phải thì em mút y như tôi mút cam, cái lưỡi em đánh đầu ngực tôi mà làm tim tôi đập mạnh loạn xạ. Chới với không chỗ bấu víu, tay tôi úp tạm vô 2 quả cam, ưỡn người lên cho em hành hạ thằng em tôi. Em nắm đầu kiu em thẳng lên, cho nó nhảy lò xo, còn em chìa cái lưỡi ngọt rà khắp hai bên đùi non, hai quả vải, đầu ngọn kiu em làm tôi sướng trân, kiu em thì bắt đầu sụt sịt rỉ nước. Tôi gác chân cao lên xíu cho em thoải mái hành sự, giờ phút này tôi để mặc thằng em bị lụn ngụp, bị chụp đầu nuốt trọn trong cái miệng em... điều tất íu cũng xảy ra, kiu em giao nộp 1/2 của cải tích trữ lại sau 24h (hôm qua bị 09DBQ1 cướp hết). Ôm nhau chia sẻ vòi nước, tắm lại cho cả hai rồi ra bờ giường.

Hôm nay em cứ lè lưỡi chọc tôi, ừ em đợi đấy nhé. Úp mặt vô gối cho em đi bài khỏe, em làm đầy đủ cho tôi các bài, chỉ có đi dậm lưng là ko vì như thế chắc tôi chịu ko nổi (người tôi nhon quá mà). Mình thì đang phê, tận hưởng không khí mát mẻ, có người xoa bóp toàn thây... đột ngột nghe nhột kiu em, giật mình quay đầu thì lại thấy cái nụ cười lè lưỡi khiu khích của em, hãy đợi đấy!

Em rưới dầu lành lạnh lên người tôi, dùng ngực ép sát đi đu đưa khắp hang cùng ngõ hẻm trên cơ thể tôi, ghét nhất là em lia lưỡi vô vùng nhạy cảm... làm tôi nằm gồng tê chân luôn. Im lặng nhìn em thật gợi tình, đợi thời cơ phản công, mặc kệ thằng em bị kẹp giữa 2 quả cam. Thấp thỏm qua bao nhiêu giây phút thì cơ hội đã đến. Khi em xoay ngửa người của em định chà nuru trên ngực tôi (2 đứa thuận chiều) thì từ sau phía lưng em tôi phóng 2 tay lên phía trước vịn lại 2 quả cam xoa bóp liên tục, tôi hôn ngược dưới thắt lưng em lên trên, cạp bờ mông em khoái chí, em rên khẽ, to dần lên, tôi càng mút em mạnh hơn.

Em đột ngột trở mình, úp cơ thể em lên người tôi, tay em choàng sau cổ tôi, tôi cũng đỡ sau đầu em, hai đôi môi sáp lại tung tóe, tiếng ứ ừ xen lẫn ọp ẹp giữa khoảng trống miệng em và miệng tôi, lửa tình bốc cháy từ lúc này. Quay ngang góc tam giác, em đưa thằng em vào bẫy phạt liên tù tì (BJ+, HJ+, vuốt + chà trụ, click trái vải...), tôi rảnh tay chỉ có thể chia 1 tay hái cam, 1 tay dò mạch nước ngầm mãnh liệt. Thấy nước ngầm đã đủ thì kéo em lên để thưởng thức 69 và đáp trả cô bé của em. Tôi và em mạnh ai người đó đối kháng, dù cố gắng giảm âm thanh nhưng vẫn thoát ra những tiếng rên rỉ hỉ nộ, em run người kẹp đầu tôi, cô bé chèn ép lên sóng mũi tôi, tôi chỉ đành chọt lưỡi sâu hơn vào cô bé để giải thoát cái mũi, hít miếng oxy...rồi lại ghì chặt mông em xuống, đẩy kiu em lên... giao hết tài sản còn lại.

Tắm lại ra ghế vừa tám vừa uống nước (ăn trái cây tráng miệng) thêm một lát rồi em tiễn tôi xuống quầy ra về. Đi cầu thang ra lấy xe là mấy anh áo đen xúm lại hỏi thăm, tôi gật đầu cười chứ có chỗ nào phàn nàn đâu.

Túm lại:
*Cơ sở và nhân viên phục vụ chu đáo.
*Em 79: xinh, dáng cao, 3 vòng chuẩn 8.5/10đ, nay em làm cho bất ngờ nên service 9/10đ.
*Tic: 1000k (dùng code SG nên chỉ bù 400k).
*Tip: 1300k cho em, 100k cho lễ tân, 50k cho locker, 20k giữ xe.

Tạm biệt AE.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,093
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Quận 4 xuống Quận 1 thì quá nhanh quá nguy hiểm roài.
JL đố Bro một câu đố nha ;)
Kề bên Q.4 mình phóng qua Cầu Kênh Tẻ chạy theo hướng Lotte Mart ngay ngã 4 - đèn xanh đèn đỏ, quẹo Trái là vào Lotte Mart chơi điện tử thùng =))
còn quẹo Phải nếu chạy thẳng qua một cây cầu lớn ra vòng xoay thì đi đâu nè !?

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Trân trọng cảm ơn bác đã luôn tin tưởng và ủng hộ cs. Chúc bác nhiều SK và thành công.

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Đi đâu a JL ơi

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,093
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đi đâu, tôi đi đâu về đâu chiều gió
Buồn xót xa cho tình ta
Đi đâu, tôi đi đâu tìm quên cơn mưa xưa
Một mai nhung nhớ cũng đành xa
Về đâu cơn mưa xưa bước chân đi trong mưa
Mối tình nào em ném xuống đời
Từng đêm, đêm hoang mang tiếc chi đôi tay ngoan
Về đâu em hỡi !? mối tình đó cơn mưa buồn
Đi đâu, tôi đi đâu về đâu chiều gió
Tình thiết tha sao vội xa
Đi đâu, tôi đi đâu tìm quên cơn mưa xưa
Một mai em khóc mối tình ta
Về đâu cơn mưa xưa bước chân đi trong mưa
Mối tình nào em ném xuống đời
Từng đêm, đêm hoang mang tiếc chi đôi tay ngoan
Về đâu em hỡi !? mối tình đó cơn mơ buồn ...

• Like