Q.3 skill bú lút cán cùng số 19 damdang

Lượt xem: 1,359

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

máy khoan 18cm

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
2
5
6
0 ₿
thấy em19 bên boss đang hot nên quá tr bài review chắc bé là hoa hậu bên này luôn nên gọi trước canh giờ bé rảnh rồi qua thẩm thử em này sao
Thủ tục cũng như cũ hehe chờ chuẩn bị phòng rồi chờ ẻm hoi :6onion17::6onion17::6onion17:
Đc đâu 2 phút đang tụt đồ chuẩn bị vào xông hơi thì đúng lúc e 19 của mình cũng bước vào , dáng cũng nuột nà mình dây . Thế là thôi khỏi xông hơi nữa , e nó thay đồ cho mình rồi vào pha nước để chuẩn bị tắm , rồi e nó cũng toát hết mọi mảnh áo trên thân thể e ra . Chao ôi vếu bự nuột nà , da thì trắng trẻo. Mà nhìn cái quần xì lọt khe đó như kiểu mặc cũng như ko :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: kích thích dã man. Rồi cùng nhau vào tắm , e nó tâm sự các kiểu mình thì cứ chăm chú khám phá e nó , từ trên xuống dưới, đụng sơ qua v4 trồi ôi mượt thì khỏi nói, mới sờ nhẹ thôi mà em nó ra nước ướt cả tay, e nó cũng bắt đầu kích thích mình.:9onion26: Kì cọ sạch sẽ mọi ngách trên cơ thể , bắt đầu dùng ngực trườn sơ trên người mình , hôn tai hôn má các kiểu rồi dần dần mò xuống BJ trong bồn luôn , mình thì phê luôn cứ thế mà bươn ra giữa bồn để mà hưởng thụ , e nó cứ thế mà hí hục bú lút cán , mình cứ sợ chịu ko nổi nên kêu e nó dừng lại để lên trên còn hưởng tiếp , chứ ko ra ở đây xíu lại ko đc khám phá hết về e nó thì lại buồn kkk.Chọc gẹo nhau xíu thì lên giường để matxa , về phần khỏe thì cũng ok đủ lực ,đá nóng các kiểu đủ bài . Đến phần thái , e nó trườn từ dưới lòng bàn chân lên tới đỉnh cổ , đi tới đâu tê tái tới đó, cảm nhận rõ rệt đầu ti mềm săn nhẹ cùng bầu ngực căng tròn ấy , quay người lại bé bắt đầu đi lưỡi , cái lưỡi chết người ấy như muốn tan chảy cơ thể ra vậy . Đi từ trên cổ , hôn hít xuống lít ti rê từ từ chậm rãi xuống bụng rồi 2 bên sường, cái lưỡi cứ đánh tiên tục rồi tiếp đi xuống dưới thằng nhỏ , chụp lấy nó bắt đầu BJ lần thứ 2 , ôi chỉ biết câm nít rồi thở hồi hộp với e nó , chậm rãi nhẹ nhàng ko hối thúc , trong phòng hiện tại chỉ còn mỗi cái tiếng “ chụt chụt” của e nó tạo ra bú mà ngóc đầu dậy ko thấy thằng nhỏ đâu luôn , lút cán sâu , cảm nhận rõ rệt được đường lưỡi e nó trên đầu ban mà rang gồng , quá mãn nhãn .Tay mình bắt đầu đi xuống vùng v4 e lần nữa , nước đã rủ rỉ trên quần xì , thụt nhẹ ngón tay vào e nó dật bắn người lên cái như kiểu giật mình , mình kêu e nó đổi thế 69 đc ko thì e nó cười mỉm 1 cái đồng ý quay lại cho mình tevet luôn kkk sung sướng cuộc đời . 2 đứa cứ thế bú liếm nhau ngon lành luôn , cỡ đâu 10p thì đành chịu trận vs e nó , e nó bú mạnh hơn ,nhanh hơn đá lưỡi tốc độ hơn rồi mình cũng đành out ra trong sự miên mãn

tic+tip=1tr4

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
CSVC bên này ổn ko bác ? Boss giờ có dàn đào mới bén nhỉ

Trạng thái