Số 02 thiên hải Q10

Lượt xem: 2,219

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
tối qua sau khi nhậu với anh em trong công ty, cảm thấy mệt mỏi nên ghé đây matxa.
Mình: Cho anh số 18 nha.
Lễ tân: Số 18 hôm nay nghỉ phép rồi anh

Hơi bị cụt hứng vì vào chọn 18 mà. Đổi thử 09 thì giống 18. Chọn 19 thì mới vào tour phải đợi 1h. Mấy số ngon kẹt hết rồi, đành đi random đc em 02

Em này tên Hằng, từng làm bên Q1
V1: hệ cam non
V2,3 kô check

Em đấm được nhưng kô bằng cao thủ rồi. Đến phần thư giãn thì em bảo nằm ngửa đi, thư giãn cho anh nha. Skill bình thường, gần giống với 04. Thử sờ V4 thì thấy hơi ướt. Liền chọc: "Sao ướt vậy em" Mì, làm em nó ngại. Mình phải dùng chiêu thủ thỷ nhẹ nhàng dụ em nó. Em nó xiu lòng, cho ăn cháo lưới xíu, sau đó cho bú ti. Mới làm chút thấy em rên nhẹ rồi. Bảo nhột quá anh ơi. Cuối cùng ra trong sung sướng :p

Lúc làm thì phòng kế bên có một bác đi ra, dòm vào thấy hay sao ấy. Ra về thấy bác ấy hỏi locker em ấy số mấy vậy. Chắc muốn đc giống mình :D:D

Em này nói chuyệ cởi mở vui vẻ nhẹ nhàng, chống chỉ định cho bác nào thích bạo dâm...nhầm bạo lực nhe

Dùng vé mời, tip 200k.

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Hấp dẫn thật ... Đi thử số 03 , dẻo miệng sẽ được BJ đấy :D :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: