Số 10 - gu teen ,tình cảm, mông to và service - TP ném đá vui lòng bỏ qua không xem

Lượt xem: 10,674

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
Dear các bác ,
rút KN report trước và sau report mong được các bác góp ý , các thành phần ném đá cho sướng tay vui lòng bỏ qua đừng đọc report của em rồi phán làm em nhụt chí .
Theo form bác Zlat nha :
Ngoại hình : Mặt chuẩn teen , dễ thương ,nấm lùn xteen dâu , lùng lùng phụ tùng của Nhật. Ôm sướng gì đâu, thích nhất lúc mình ngồi trên giường mà em đứng là lại úp mặt vào nơi êm ái , gu em mới vào là phải ôm trước nói chuyện vui vẻ đã cảm thấy hợp nhau tiến tới , không thì nhẹ nhàng rút ra 100k đưa em và nói đổi em khác cho anh nha .
SBD ; 10 quê Vĩnh Long
V1 : theo nhận định của em là vừa tay và ti nhỏ thích cái ti này lắm nè , thằng locker mình quen nên khá hiểu ý .
V2 : có Lipit , đang tích cực giảm cân để tết chụp hình cho đẹp .
V3 : Mông to . Mông nhỏ là em đổi ngay .
V4 : lông tơ và rất ít lông . mình biết là bởi vì lúc làm mình có nghịch nghịch kéo khóa kéo quần em xuống , rồi kéo quần xuống luôn, em cho kéo luôn nha , ngắm nghía tí chuẩn teen .
Kỹ Thuât
Khỏe : làm được 3 tháng nhưng rất siêng , chịu khó vừa làm vừa hỏi , coi mình vừa ý không , và không nghỉ nha , cứ còn giờ là còn làm , thấy tội kêu nghỉ đi anh ôm xíu cho khỏe , rồi lại ôm , lại nói chuyện lại nghịch ngợm .
Mệt : tuột quần mình ra luôn ,tích cực làm kiến bò , HJ ngược ( kiểu mình đang nằm úp em đặt 2 chân mình lên đùi , em ngồi sát lại với mông mình rồi vuốt thằng nhỏ ra sau , không biết học của ai nhưng làm kích thích, không điêu luyện kiểu mấy em khác , nhưng chính cái thô sơ đó mới chết người vì tự nhiên mặc định trong đầu mình em mày làm một cách tự nhiên á nên trí tưởng tượng bay xa và em xém phọt khi thang 5cm chạm vào đùi em )
Ngửa lại thì em xấu hổ , nhưng mà rồi cũng quen bắt dầu nhìn nhau , em này lúc mệt la tuột quần mình hết ra luôn nha nên cảm giác bị nude làm mình xấu hổ .em làm kiếm bò rồi chồm về phía mình , hôn 1 phát , ai care vụ này chỉ tập trung vào cổ áo trễ nãi của em thôi . khúc sau ai cũng biết ha , à chủ động kéo áo xuống cho check , mình kéo quần em cho luôn nên có thể nói là check thoải mai , lúc móc thì em chủ động đứng ra xa xa cho tay mình dễ thò vào , không biết ai huấn luyện hay coi JAV nhiều mà mình móc em nó biểu cảm y vậy , rên nữa chứ . DDCN đây rồi . Phọt ngay lúc này . Thích mấy em vẫn tiếp tục làm khi mình đang phọt , lúc đó mới thăng hoa cho đến khi vắt cạn sinh lực còn chưa chịu dừng lại .
Bú bình không cho chỉ cho liếm thôi , em nói bú chụt chụt nhột lắm em chịu không nổi , nên anh nào thích liếm láp đầu ti thi vô tư nha .
Hi vọng các bác vừa lòng với report này , em giờ đóng đô bên MT LTK , thằng bạn đi 49 xuống khen nức nở , làm mình rạo rực , nhất định sẽ check sớm . Năm nay mùa đông không lạnh rồi , bác nào không có gấu tối nay em đi MT LTK lúc 8h check 49 , có dịp gặp giao lưu chia sẻ để biết thêm nhiều số .
Mấy số các bác report em check hết rồi , report rất chân thực , cám ơn các bác nhiều .

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
check dùm 14 đê :v

DanChoiSG81

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/12/17
Chủ đề
0
21
5
43
0 ₿
Các bác rp số kèm service nhé để em test đa phần HJ thôi trừ các số đã rp

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
Lẩu thì mình hok ham lắm , tuy nhiên để bữa nào gạ thử . bữa đó Tip khá sộp làm quen , bữa sau nhất định sẽ có thêm nhiều lợi ích ha ha