Q.5 Số 10 ngoài mong đợi

Lượt xem: 683

Mingwei3210

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/21
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Chuyện là đang rất là khoẻ nên đi masage để bớt đi cái sự khoẻ này. Sau một thời gian dài quay lại được người ae giới thiệu số 10. Làm đúng thủ tục trước khi gặp ẻm. Chọn cái vé 1k2 cho thời gian dư dả. Như đã nói là đang khoẻ nên chả cần xông hơi gì. Ngồi tầm 5f thì e xuống. Mặc chiếc váy hơi gợi cảm nhưng lịch sự, chỗ nào cần lộ thì lộ. V1 vừa tay, V2 không có lipit, còn V3 thì thôi rồi. Đang ngồi nghỉ mệt chờ pha nước tắm thì em leo lên mình và chọc ghẹo cậu nhỏ. Em giới thiệu e là dâm dâm cô nương (mà dâm thiệt) ngồi nói chiện mà e cứ để thằng nhỏ ở giữa cái mông mà lắc. Thấy e hư bèn tán đít 1 cái bốp. Em không hề khó chịu mà lại thích thú á lên 1 tiếng đúng kiểu JAV. Được một hồi thì 2 đứa đi tắm. Trong bồn ôm ấp như người eo. Đúng kiểu như Sơn Tùng hay hát “hay trao cho anh”. Mình thuộc típ chậm chạp lâu lắc nên bảo thui 1 hiệp là đủ. Vậy là kéo nhau ra ngoài, lau người khô 1 cái là bay vào vật nhau như WWE. E trên a dưới, e đầu a đuôi. E thi triển hết công phu mút kem đạt pháp, nhị hành sơn trấn giữ cây thiết bản của ngộ. Chưa chịu e triển thêm chiêu của thiết phiến công chúa hút cây thiết bản vào sâu tận trong miệng. Haizzz thế là chiện j tới gòi sẽ tới, hàng triệu binh sỹ đã ra đi. Người mệt lã. Còn e thì nỡ 1 nụ cười khoái chí của dâm dâm cô nướng. Nhìn mình với ánh mắt của kẻ thắng trận, như kiểu bổn cung đây đã thu phục được cây thiết bản.
Một buổi tối thật tê tái và run lẫy bẩy. 02 cái dò đi ko muốn nổi.
Hẹn lần sau gặp lại, tại hạ sẽ báo thù. Mặc dù bại dưới tay em nhưng nhìn em cũng cưng thiệt mà cưng dô lây lần sau nha.
Ps: face xinh tươi, nói chuyện có duyên. Chống chị định đối với thư sinh vì dâm dâm cô nương híp cho chửa rồi bỏ

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
806
255
0 ₿
Dạ cảm ơn Anh nhiều ạ. Có thời gian qua thăm bé nha A :cuteonion6:

graphicdesignqn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/3/24
Chủ đề
2
68
38
HCM
0 ₿
Mới bị em nó hấp diêm ở ghế sofa hôm qua. Em nói để em chốt cửa lại hấp diêm anh, tưởng giỡn ai dè hấp thiệt,....

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang