Số 20 - thêm 1 lựa chọn cho anh em.

Lượt xem: 3,065

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
Bữa hôm kêu 2 số quen mà đều bận khách nên random đại thì ra em này nên rp cho ae nếu mà thích có thể thử em nó. Số 20 tên Huỳnh Như, em này có 1 ấn tượng là giọng nói khá "lạ" làm mình chú ý, hỏi ra thì em nó ko phải dân miền Tây mà là người gốc Hoa ở Sài Gòn lun -> cũng hợp gu mình.
Đánh giá về em nó:
Đấm bóp : làm đủ bài + tốt, làm xong cũng khoảng 45p-50p rồi
Face :7/10 , nhìn khá, có nét duyên.
V1 :5/10 hệ chanh nên hơi thất vọng, chống chỉ định cho ae nào thích xe trái cây cam bưởi các loại,..
V2 6/10 có eo.
V3 : 7/10 đầy đặn
V4 : không check
Thư giãn :điểm yếu là chưa có nhiều skill kích thích nếu mà có thì chắc sẽ là 1 số ổn. Tuy nhiên thư giãn cũng nhẹ nhàng, ko hối thúc , có tinh thần hợp tác nên sau khoảng 10p mình cũng out trong sung sướng.
Tính tình : em này thuộc tip hiền lành tựa số 35 , em này thích hợp cho ar muốn nói chuyện hay tâm sự chống chỉ định mấy đồng chí quậy hay thích tò mò nhé.Có vẻ yêu nghề vì làm được hơn 3 năm rồi. Em này làm ca tối 8h - 7h sáng nhé .
Báo cáo hết report ạ

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
like cho tinh thần của bác. nhìn quýt với chanh thấy hơi nản :D

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Quýt với chanh nó cũng có nét đẹp riêng của nó đấy bác Zlat :D

Buồn cái mình ko đi đêm, toàn đi ban ngày hoặc trễ lắm cũng 7-8h :oops:

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
Tìm đk số bé trâm chưa bác. Chắc mai e đi 24 @@@

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
Hehe mình cũng hay đi ở đây, cảm nhận là csvc thì chỉ 7/10 so với mấy chỗ cao cấp nhưng cũng ổn về phong cách pv và độ thân thiện, quan trọng nhất là giá cả phù hợp với túi tiền của mình.
Địa chỉ bác non nớt có thể xem ở ngoài đó, nó nằm trên đg lý thường kiệt nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Nonnớthọchỏi