Số 27 - Đại Nam

Lượt xem: 42,206

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nghienmatxa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/5/13
Chủ đề
6
43
0
0 ₿
Một cô gái với cái tên lạ - LTT.Triệu - khá xinh và mặt giống Lưu Bích Hữu, nếu ai muốn chiêm ngưỡng chân dung nàng trước khi vào Test thì co thể tham khảo FB của nàng: nội dung đã được thay đổi bởi admin

mặt xinh, cao khoảng 1m6, 22t, V1 cũng cỡ nắm tay (to hơn trái cam):p Matxa kỹ thuật bài bản tốt, thư giãn có chiêu kiến bò lung tung khắp nơi :D . HJ nhẹ nhàng và sung sướng.....

Các bạn hãy vào thưởng thức nha!!!!

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
số 27 này là mình chịu nhất, em mới 18t, nhiệt tình, vòng 1 bao đẹp, có xem ti e nó 1 lần, hồng hào nhìn mà thèm, có điều làm quen nt này nọ e nó đòi money quá, mình xài ip4, e nó nói mất đt nên kiu mình mua, mình hỏi mua cái nào, nó nói mua cái giống a xài hum bữa @_@ căng, chơi qua đường thì dc

rose

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/8/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Các a cho e hỏi tí là những chỗ massage giống như vậy là chỉ dành riêng cho nam thôi đúng k ah?

rose

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/8/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Các anh cho em hỏi tí là những chỗ như thế này chỉ dành riêng cho nam thôi phải k ah?

Lao Nong

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/6/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿

Nghi an rose nay la nu day ne
Vao day hoi hang dieu tra gi day???

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
số 27 này xinh mà hay ăn gian giờ nên ko thích. đúng là lúc này chất lượng em út của Đại Nam xuống cấp quá.

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

Đồng ý. Em này nói chuyện ngọt, body ngon mà ăn gian giờ. Hôm qua em ý ăn gian giờ mình tưởng mình không biết :))

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Ad đâu rồi, mở topic về Customer relationship để training cho các em khỏi câu giờ nha.:D:D:D:D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
bỏ tiền ra mua thoải mái, relax, gặp câu giờ thì bấm cho rồi =.= haizz

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

Không phải câu giờ mà em nó ăn bớt giờ, tổng cộng 45' à.
Mà do hôm đó mình cũng đang mệt, lại tua cuối em nó về nên mình vui vẻ không nói gì :)

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
ko biết ăn bớt giờ được cái chi, mình đi cũng vậy, còn 10min nữa là nó bảo ra....... Có dịp thử 26 nghe bác, mối ruột của tui khi vô ĐN, chiều khách lắm, face ưa nhìn, 3 vòng ok, xài sdt tứ quý 8 nữa chứ @_@, đặc biệt khoái a nào mình dây, ốm ốm mà khoai to

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.