số 4 vẻ đẹp quyến rũ!

Lượt xem: 600

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
34
0 ₿
Từ tết đến nay làm việc bù đầu nên sau khi hoàn thành công việc lập tức đi matxa nhưng không biết đi nơi nào liền hỏi các anh em xem có nơi nào thoáng mát sạch sẽ dễ chịu không. Thì được chỉ dẫn ngay Minh tâm lập tức phóng ngựa chiến phi ngay đến nơi. Mà thôi không vòng vo nữa vào vấn đề chính là bay vô chọn phòng thường và được dẫn lên yêu cầu số nào mới vừa vào làm. Khi vào phòng 1 lát thì nghe tiếng gõ cửa cốc cốc liền nói " mời vào" 1 cô bé đầy sức quyến rủ cao tầm 1m68 bước vào làm trym mình hồi hộp lập tức chào cờ chào cô bé ngay. Cô bé cười mĩm và kêu nằm xấp để e massage cho nhưng thằng e mình chào cờ vậy khó mà nằm nên bé phải ru cho em mình nhẹ xuống roi moi nằm massage được.
đấm bóp tốt và khá bài bản
face 8.5
v1 hệ cam lai bưởi
v2 eo thon
v3 good
v4 chưa khám phá
Khi về tip cho em ấy 400k và hỏi em số mấy thì mới biết số 4. Lần sau sẽ quay lại nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Hamaru

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Phần đầu ghi nhiều đến phần thư giãn k thấy thông tin gì @@ bác bổ xung xem ktv này có skill gì k bác? Mức độ thoải mái j k? Tip 400k chắc bj hiii

Lúc trc mình có đi số 4, do gợi ý locker là số mới cho mình test thử để góp ý, nhưng số 4 đó k cao, ngực nhỏ mặc dù e rất chịu khó và tình cảm, nhưng so với ngoại hình các e khác ở MTCH thì e này k đạt. Chắc mới đổi số 4 nữa hee

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
34
0 ₿
Viết bài đêm khuya mắt mở mắt ngủ nên hơi sai xót xíu. Em này cao tầm 1m58 ah bóp v1 thoải mái. E không được xinh nhưng thân hình quyến rủ. Mình cảm nhận như vậy còn anh em cảm nhận ra sao thì mình không biết có giống mình không. Ktv này chỉ hj thui nhưng liếm ngực mình phê quá nên ra về tip 400 lun.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thanks for rp. Nếu lần sau bác cho thêm thông tin thì good quá. Hehehe. Em nó làm ra sao, ms khoẻ, ms mệt, theo cảm nhận của bác cho khoảng nhiu điểm. Hj, bj hay có skill cuối gì ko .... Nhưng dù sao cũng thanks bác đã có thêm tin tức cho 500 anh em.

nguyenkevin

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/5/16
Chủ đề
6
74
5
41
0 ₿
Đúng rồi mấy a ... em này ko cao 1m68 đâu mặt cũng chẳng xinh so với mấy e cũ ... nhưng tâm lý hơn mấy e cũ ... do biết ae mình vào để thư giãn chứ ko phải vào ngắm e nó ...

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

Mấy thánh rp cho chính xác , em này cao chưa tới 1m6 mà rp tới 1m 68 . Nhớ ghi chú thêm là có guốc cho ace dễ hình dung. Face dễ nhìn , sv tốt

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Vậy khả năng vẫn số 4 cũ hii

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
34
0 ₿
Bé này là số 4 mới hoàn toàn lun vì quản lý nói mới vô làm được 1 tuần ah. Tại đêm khuya viết bài mà bùn ngủ nên hơi bấm nhầm xíu đó mà.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

AntiLove

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/1/17
Chủ đề
0
41
2
40
0 ₿
Em này mà bác chấm cao vậy à? Cao tầm 1m55
Face: 5/10 (em này không biết makeup hoặc cố ý mk kiểu cá tính nên cột tóc cao kèm theo mắt nhìn hơi dữ)
V1: 7/10 (to như bơm nhưng hàng thật)
V2: 6/10
V3: 6/10
V4: ko test
Sv: Có thể do mới vào nên tinh thần còn cao đấm khá tốt. Mới vô thì kiểu bạo dâm muốn ăn thịt mình mà nghe giả tạo kinh khủng.... Thư giãn bt. Tip 500k ủng hộ tinh thần chứ ko có hứng gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: louiskoo

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
chủ topic chắc người quen em nó , bị nói quá nên comment lại ak :)) , em này múp ,xôi thịt , eo làm gì thon , lại còn cho face 8.5đ hehe , em này nói chuyện kiểu ddcn mà giả tạo lắm , gì cũng kêu chịch đi anh , hotel ks v.v haha , service thì bung lụa hơn so với mấy em cũ , nên nhiều khách thích ..

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
bac nay rp chuẩn nè thanks cho tinh thần rp chuẩn cmnr