Số 52 ĐN, kỳ cục và không mơ thấy nổi??

Lượt xem: 6,209

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
Bức xúc quá nên chia sẻ cho anh em biết trường hợp kỳ cục này!
Tình hình là hôm bữa tôi đi ĐN gặp 1 chuyện rất là kỳ cục. Tôi và ông bạn hôm nay đi khám phá VIP ĐN xem thế nào.Chúng tôi ngâm jaccuzzi tám chuyện 1 tí rồi mới ung dung vào phòng

Nhưng chẳng hiểu sao người bước vào lại là 1 em khác, tôi rất ngạc nhiên và hỏi ủa em có đi lộn phòng không, anh yc 38 mà? Em chỉ đi ra ngoài nói nhỏ nhỏ gì đó với locker điều tua. Đến khi tôi giận quá la lên thì locker vô bảo là: " 38 bận rồi a trai ơi! E thấy e này đc nhất ở đây nên đưa vô làm cho a... A thử e này đi. Ok lắm! " Quái! Lúc tui nhắn tin cho em 38 thì ẻm đang rảnh mà? Tôi nói tại sao bóc em này xuống trong khi tôi yc 38, cho dù em có kẹt cũng phải hỏi ý tôi coi có đổi số khác không chứ tự ý bóc là sao? Đại Nam dạo này có trò đưa nhân viên lên tùm lum mà không hỏi trước sao? Làm dữ 1 hồi tôi cũng được em 38, khi thấy 38 đến nơi với nụ cười tươi rói thì tôi cũng ko kể chuyện xảy ra vừa rồi với ẻm.nhưng tóm lại ẻm làm tôi hài lòng!

Nói thêm cho mấy bác biết, em “đi lộn phòng” là 52, quả như lời đồn xấu từ face đến làn da: face xấu dã man rợ mà còn da đen nữa, không hợp sở thích của tôi tí nào! Em này nằm trong blacklist của tôi. Bạn tôi còn nói may là ông làm dữ đổi người, không là hại lỗ tai với cái miệng tía lia của ẻm rồi đó. Haizzzzzzz đúng là không mơ thấy nổi mà!

Sửa lần cuối:

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
Bài này chỉ mang tính chất chia sẻ thông tin 1 cách làm lạ lạ của em 52 và locker thôi, có vấn đề vì mà chưa được đăng vậy các mod?

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

đăng nhập để like cho bác. Phải làm căng để lấy lại quyền lợi cho mình. KTV chắc cũng đưa 1 ít cho tụi locker để thực hiện mấy phi vụ này . Suy cho cùng thì đây là những hành động gian dối và lừa đảo cần phải được ngăn chặn

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
may bác khách quen biết ai là ai , mấy nguoi mới đi chắc bị đổi người hết quá ;)

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
ĐN mà locker cũng đê tiện vậy sao, cái này nhờ AD góp ý tới cơ sở chứ để vậy còn gì là 1 chỗ lành mạnh cho AE lui tới đây.

• Like

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Gặp mấy chuyện như vậy phải phản ánh trực tiếp ngay cho quản lý :)

• Like

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿

Cảm ơn các bác. Tôi có hỏi vài cao thủ thì được biết có mấy em cặp luôn với bọn điều tua để được bóc tua khách ngon đó. Tôi đi quen rồi nên phải làm dữ để được em đúng yêu cầu, chứ có trường hợp các bác mới cứ nghĩ mấy em đổi số, nghỉ làm, hoặc nhiều bác dễ tính nên đi thử và cho qua luôn. Nhưng riêng tôi thì không chấp nhận chiêu này được.

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
À tôi làm căng lên thì cu cậu điều tua lập tức phải gọi ngay em 38, nếu không tôi cũng phản ảnh rồi. Dù sao cuối cùng nó cũng biết chuyện thì tôi cũng bỏ qua, chưa cần thiết phải làm căng quá :)

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Chuyen này ở ĐN ko chỉ 1 mình Bác bị đâu, nhiều người bị rồi, nếu Bác có số dt của em Bác muốn gặp thì gọi ngay cho em đó.

Còn ko thì yêu cầu đổi tiểp, ko có nhượng bộ. Tui điều tua no' đưa ra cả 100 lý do : khách trước yêu cẩu Em nó làm thêm 1/2 xuất hay 1 xuất nữa ... Em nó bận gì gì đó ... bla ... bla ...

Nói chung là Tụi nó đã có sắp xếp, mấy em massage cặp với phục vụ và quản lý thì cứ 10 em đã có 7 em cặp với pv va qly', đa số chỉ cặp để tui no' giới thiệu khách VIP thôi, chứ yêu thương gần như là không có. Tui biết có nhiều em có bạn trai rồi nhưng vẫn cặp với phục vụ để được giới thiệu khách VIP.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Mấy em này chắc người nhà của quản lý chứ xấu vậy sao được duyệt vô làm,chưa kể xấu ạ thèm cặp

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
Vâng tôi cũng biết có mấy ae cũng gặp rồi. Và gần đây tôi đi toàn gọi trước cho mấy em mình muốn yc, hẹn trước mới vào. Nên thằng ku điều tua có lý do lý trấu gì cũng không thể chơi chiêu với tôi được, nó mà còn không biết chuyện thì ắt tôi sẽ gọi quản lí thôi.

Việc mấy em cặp với quản lí điều tua tôi có nghe qua, em 52 này tôi không rõ, nhưng được 1 tiền bối cho biết em này hay lì xì cho điều tua để được bóc khách ngon, tôi là anti vụ này :)

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Chính xác là như vậy, chứ với sắc vóc và cách ăn nói của em ấy hoàn toàn không đủ để đứng vào hàng ngũ ấy

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Mấy em thuộc dạng này sẵn sàng đánh đổi hết á, chấp nhận dang rộng h... ra cho mấy anh điều tour chơi để bóc tua mà. Dạng này có thể mua đc bằng tiền dễ dàng nè. Hình như có em 5 chai tham gia trong vụ này nữa đó, cẩn thận nha mấy bác. Nói chung đi ĐN mà gặp xấu hoặc ko có nét đẹp + body ngon thì đổi đổi và đổi. Hết đổi đi về hehehehe.

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision and Kenneth Pham
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.