Số 52 ĐN, kỳ cục và không mơ thấy nổi??

Lượt xem: 6,210

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Bằng hữu quả tinh tường, đúng là em 5 chai có tham gia trò này, mà còn cao cơ hơn 52 nữa kìa. Theo tại hạ biết ít nhất là có 3 em cặp với điều tua kiểu này :)

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
Chân dài đại hiệp quả là nhiều thông tin về cơ sở này, xin bái phục. Để inbox đại hiệp hỏi thăm thêm mới được ;)

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Huynh đệ quá lời, tại hạ xấu hổ 0 dám nhận. Trong khả năng hạn hẹp của mình thì tại hạ sẽ chia sẻ những gì mình biết thui ạ :)

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Lên án bác vì không dám xả thân tiêu diệt Sư thái cho đồng đạo nhé, lần sau bác phải dõng dạc lớn tiếng yc Sư thái nha. Xong việc mình khao bác 1 chầu liền :D

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Nói chung, 1 là may' em cho tiền, 2 là mấy em cho tình, 2 bên hợp tác với nhau, ko chỉ ở ĐN mà MT cũng vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Cảm ơn các bác đã thông tin về việc này. Mình xin đính chính là em 5 chai không có tham gia vụ này, mong các bác suy xét nhé. Vì lần nào mình vào cũng đều yêu cầu được em ấy hết đó.
Have a nice weekend!!!

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
:rolleyes: tui thấy mấy bác đi xa wá rồi đó,tui là tui ko bênh ai hết nhưng chuyện riêng tư người ta thế nào chưa chắc mình đã nghĩ đúng,vì vậy ko đem ra làm chủ đề bàn tán,soi mói nhé. :)

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Yêu cầu được là 1 chuyện, em ý được bóc tua khách vip lại là chuyện khác bằng hữu ah. Tại hạ 0 bao giờ nói mà 0 có chứng cứ đâu. Tại hạ còn biết rõ điều tua nào, tên gì nữa cơ, tại chưa tiện nói ra thui :)

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Nói chung đi ĐN cũng có cái khó, ko hẹn trước các em mà yêu cầu thì ngoài locker còn phải típ cho điều tour. Nói chung tụi điều tour ăn quá nên nó lộng hành. Sẵn tiện mình hỏi ở phòng chờ massage chân, mấy cha cầm bộ đàm có phải là điều tour ko các bác. Lên lầu gặp thêm cha nữa. Bữa mình đi 2 cha ko ăn rơ, tưởng xơi mình 2 phát luôn rồi chứ!

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Mấy ông cầm bộ đàm 0 có quyền và lộng hành như bọn điều tua trên lầu đâu bằng hữu. Ngoại trừ việc alo trước cho các em, chúng ta chỉ nên gọi vào cho lễ tân trước khi đến nơi tầm 20-30p, hỏi số muốn đi, nó sẽ báo là số đó có làm 0, nếu có thì kẹt bao lâu, trường hợp 0 kẹt VIP thì chư vị cứ đợi, báo tiếp tân giữ lại, nêu tên ra (tên giả cũng được :D) rồi ung dung thong thả mà đến nơi tận hưởng csvc chờ giao chiến với các nàng.

Tại hạ khuyến khích chư vị bằng hữu chỉ bỏ tiền tip vào cái hộp trong phòng thay đồ, 0 nên tip thêm cho bất cứ locker hay điều tua nào cả, phí tiền vô ích thui ạ. Locker thì 0 có quyền bóc tua, bọn điều tua thì...........có vài tên ăn tiền của mấy em rùi nên chẳng giúp được gì đâu ạ :)

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Đúng thế thưa bác. Nhiều cơ sở cũng có tình trạng này. Công nhận làm locker, điều tua, quản lí mấy chốn này sướng ghê. Mình chỉ có 1 thắc mắc nhẹ, chẳng biết anh nào có vinh dự được Diệt Tuyệt Sư Thái cho tình ta :rolleyes::rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and Kenneth Pham
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.