Số 6 P.A

Lượt xem: 3,687

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
Mơíđi P.A về rp ch nóng.
Số là trên đường về nhà, trời chuyển mưa, mình lại đang ở khu vực svh nên ghé vào P.A để xả stress.
Đt hot line xin 1cái code P.A, đưa cho tiếp tân check. Mình đi Vip Thái yêu cầu 38: Nghỉ. 24: Ca đêm. Mình hỏi vậy chứ còn số nào thì được báo là có 06 và 15.
15 thì đã có bài rp. Thôi thì 06 vậy.
Lên phòng. Xông hơi xong thì em vào.
Ấn tượng đầu tiên về em là khả năng giao tiếp của em cực kỳ tốt. Mình là ngời trầm tính ít nói mà cũng phải hút theo những câu chuyện của ẹm để rồi cả 2 đều bật cười sãng khoái.
Đánh giá chung ( mổi người cảm nhận khác nhau nên mình ko chấm điểm nhe các bác)
Face ổn, dễ thương.
Body ok.
Ngực đẹp
V2,V3 vừa vặn với body
V4: ........
Servie good. Thái độ hợp tác, nhẹ nhàng tình cảm, chiều chuộng
Nói túm lại theo mình đây là 1 trong những số mà làm mình hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: conan2205, Andy Ngo and Kay Dylan

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
Mỗi nơi có cái thú vị riêng của nó bác ạ. Cái quan trọng khi đi thư giãn là được thật sự thoải mái và sảng khoái. Ở đây là mình hài lòng với thái độ pv hợp tác nhẹ nhàng tình cảm và buổi thư giãn thực sự sảng khoái.
À quên phần massage khỏe của em cũng rất tốt. Ko như CT phần này chỉ làm qua loa.

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Đúng vậy, tui cũng ưng ở chổ P.A này vì khoảng ser khỏe cũng khá, nên cũng đi vài lần rồi, cái này phải khen "bé" @Như Quỳnh mới đặng. hehe

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿

Nhưng mà khoảng mát gần đâu thể nào so sánh với mấy chỗ dưới cần thơ của huynh phải không ^_^

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
thì cũng nhiêu đó thôi bác. Khác 1 tí là nude khi th giãn và nude toàn tập thôi. Quan trọng là độ hài lòng của mình.