Số 8 Phương Anh Relax Hoàng Hôn thứ 7

Lượt xem: 2,169

Là anh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/1/16
Chủ đề
1
3
0
34
0 ₿
Sau 1 tuần vát vã làm việc thì hôm nay chiều thứ 7 e có đi qua ms PA và thấy những rp của mấy ae nên cũng muốn tìm hiểu thêm,quả nhiên lời đồn ko sai:oops: đầu tiên vừa chạy xe tới đậu trước thì 1 cậu pv chạy tới ghi thẻ và vui vẻ mời vào trong mua vé,về điểm này nhiệt tình nên e cho 9đ.
Vào trong có 1 cậu nhìn cũng trẻ và giới thiệu các dịch vụ. E thấy Súp Thái có vẻ lạ lạ và theo tính cách tò mò nên e đã đi Súp Thái 400k và được 1 cậu pv ăn nói nhỏ nhẹ ( dạ mời anh trai theo e lên phòng ) vừa bước lên lầu thì quẹo tay phải vào phòng,đánh giá csvc phòng đẹp,phong cách,điểm này thì e cho 9đ luôn kakaka:rolleyes: pv nhiệt tình giới thiệu dịch vụ miễn phí của cơ sở gồm mì gói trứng,cafe,nước suối,thấy cậu pv cũng tận tình nên e tip 20k,px nhanh nhẹn cảm ơn anh trai và hỏi có yêu cầu em nào ko,e kêu em số 8 khoảng 5p gì đó em nó xuống chào hỏi tận tình,sau đây là phần đánh giá chung về em nóo_O
V1 8/10
V2 7/10
V3 Khá ngon lành 8/10
Em nó phục vụ quá nhiệt tình nên Tip e nó 500k,tóm gọn đánh giá cơ sở phòng óc đẹp,nhân viên lịch sự chu đáo,biết cách tiếp chuyện,xuống dưới hài lòng nên tip cho pv 20k nữa kekeke
Có 1 số chổ được lúc đầu nhưng ko được lúc sau,e xin đóng góp chút ý kiến và mong cơ sở luôn như vậy để đón tiếp anh em và để cho anh em có 1 sân chơi lành mạnh nhé Như Quỳnh.

Đề Nghị Viết Tiếng Việt Có Dấu.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
phần quan trọng nhất là service của em đó không nhắc đến, phòng ốc có hình ảnh minh họa, khỏi nói cũng được

• Like
Điểm cảm xúc: Là anh and rhinoman11122

Là anh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/1/16
Chủ đề
1
3
0
34
0 ₿
Tinh hình la hom truoc e di sthai bac ak,con svip gj cua bac e chua di nen hom nay e quyet dinh di lam gian điệp cho bac va toi nay la thoi co e di lam gian điệp ak hen a toi nay se co bai svip gj do,kkk de a tham khao