Số 9 - Hơi bị thích :)

Lượt xem: 3,719

kinhcan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
2
17
16
42
0 ₿
Đã lâu ko report từ hồi 007 gác kiếm. Vừa hay chị chủ Như Quỳnh ưu ái 1 code để mình quay lại làm thượng đế và hài lòng ngoài mong đợi nên ráng làm văn tả cảnh lại vài dòng chia sẻ sự sướng với a e đồng dâm :D

Vào thẳng vấn đề cho a e đỡ sốt ruột vì cơ sở vật chất của PA đã có review nhiều rồi. Đợt này random nên mình được gặp e số 9. Ngoại trừ vụ v1 của e chưa được như gu của mình( khoái bưởi tuy nhiên cỡ cam Mỹ thôi, được cái tự nhiên nguyên chất trăm phần trăm:cool:), còn lại điểm nào cũng hợp ý mình khỏi chê :D eo ra eo chảo ra chảo nhé. Khuôn mặt dễ nhìn ít nhất cũng đc 7đ, Giọng nói thì ngọt ngào dễ thương,chiều chuộng còn hơn con,khám phá thoải mái con gà mái nhé. Điều mình ưng nhất là số 9 nhiệt tình không hối thúc,thấy em nó cặm cụi thư giãn cho mình thấy thương luôn. Bởi vậy khúc cuối mình quyết không phụ lòng em nó, 2 đứa mỏi tay thấy mother luôn. Túm lại là hài nguyên bộ đồ lòng dù kỹ thuật số 9 có thể ko bằng ( matxa mệt thôi,còn matxa khỏe thì 007 thua xa),nhiệt tình hơn hẳn nhé,mình thấy thoải mái hơn nhiều. :DNhất định sẽ quay lại PA 1 ngày ko xa (đang xin xỏ chị chủ đợt code mới đi thử vip thái do đợt này còn di vip nhật, sẵn khám phá 1 em dạng bưởi do số 9 giới thiệu nữa,có gì mình sẽ review sau);)
Ngoài lề: Đợt này đi Vip nhật giống lần trước mà sao mình bị đưa vào phòng nhỏ hơn,chắc tại đi code.:rolleyes:
Vụ nước nóng lạnh thất thường ko bị nữa, chắc đã fix xong:)
Thảm ướt,có thể do bị nước nhiều không khô kịp:(
Vụ mì ko thấy ai hỏi thăm,lần sau chắc phải tự giác nhắc
Cảm ơn đã đọc bài review có sao viết vậy của mình,viết bằng đt nên hy vọng mọi người đừng chê :p

Penalty

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/2/16
Chủ đề
1
29
19
41
0 ₿
Mừng pác ngon trym, pác có sở thích V1 giống mình, chắc phải check số 9 thôi

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Có mỹ nhân vượt qua cả 007 huyền cmn thoại luôn hả. Phải 1 lần xuống trần gian vi hành mới đc. Mà bác tip bao nhiêu vậy? Tic có code là nhiêu?
Mà làm sao bác có code?

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía