Spa có art vuốt cao, có lực, có quần lót giấy.

Lượt xem: 10,395

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
Từ lúc tham gia diễn đàn tới giờ.
Mình có đi các chỗ ae trên forum review như orchid, emo, joko, hasu, ngõ,...và 1 số chỗ khác.
Nhu cầu mình là massage có lực và art vuốt cao 1 chút, quần lót giấy( hoặc nude) thì thấy bên joko là đủ tiêu chí, nhưng giờ nghe nói có drama nên ko còn art nữa (ko biết tình hình giờ sao) => như Ngõ thuần khỏe.
Nên xin tham khảo chỗ tương tự.

Những chỗ auto hj thì ko có lực, ko bàn tới. (nếu mà những chỗ này có nâng cao tay nghề làm massage lực thì best)

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Lại là nghe nói sao bằng mình tự trải nghiệm bác ơi, mỗi người mỗi nhu cầu quan điểm khác nhau về một vấn đề. Bác nghe trên này có khi bán lúa giống.

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
p/s: mình có đi 1 số spa
mình đã bảo những chỗ trên mình trải nghiệm hết rồi mà. đâu phải tự nhiên có bài drama nhiều ae tương tác đâu, giờ đi ko có thì lại ko ưng bụng.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ý mình giờ bác đi lại Joko để biết hiện tại nó ra sao, chứ ko nên chỉ nghe 1 chiều trên này ko thể hiện được gì cả. vì mỗi người gu khác nhau.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn thử đi massage người mù TẤN TÀI (chu văn an q.Bình Thạnh)
Là khách nude 100%. Đấm bóp đủ lực. Nói bé vuốt cao lên là dc.
Vé tầm 150k.tip 200k là sẽ có art

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,380
1,100
31
0 ₿
Cái này bác SoHuong nói đúng, nên đi và tự trải nghiệm thực tế , thông tin chỉ để 50% tham khảo

Người Lái Đò

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/12/22
Chủ đề
1
33
25
TP. HCM
0 ₿
đúng rồi, cái này sohuong nói đúng, bác mà nghe mấy thằng massage online với mõm là có ngày bán lúa giống

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Mỗi ng sẽ có thích và Gu, cảm giác khác nhau, đc với ng này nhưng chắc j đc với bác... cảm giác đôi khi cũng bị lờn, đc với bác nhưng với ng khác thì bình thường...:6onion17:
Bác đi môn này nhìu, tầm đó cơ sở mà bác còn hỏi vậy thì chịu...:6onion17:

• Like
Điểm cảm xúc: kephandien and SoHuong

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
chắc mình đi nhiều nên lờn rồi, dạo này chuyển từ massage art sang scrub art vuốt cao lên ass cũng phê lắm. :))

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
scrub art này tôi lướt khắp các page Facebook chạy quảng cáo, vô ib hỏi có quần lót giấy ko, có tẩy cao ko,... nên không thể share free không công dc ông ơi :)) ưu điểm là không bắt buộc tip + đang chạy km vì toàn là spa mới mở.
Scrub art này là vuốt cao tới ass chứ ko có auto hj như orchid hoặc chảnh như emo (với mấy chỗ này đi lờn rồi) tính mình thích đổi mới mau chán.

Vonguyen

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/4/19
Chủ đề
1
283
24
44
0 ₿
Giữ sài luôn đi vào đây làm gì