Khác Spa Thảo Mộc mới mở đi test

Lượt xem: 13,777

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Nay mới trải nghiệm về, phải nói cực kỳ tệ còn thua cả Vib. Mình đi gói 100p 450k, về sớm gần 50p vẫn tính đủ 450k. Gặp e Loan đeo kính quê st, e nó chẳng vuốt lướt j hết. Vuốt như mát xoa khoẻ bình thường. Quán đã phát cho quần lót giấy mà e nó lấy khăn che lại và quấn chặt 2 bên đùi mình. Mình bỏ khăn ra thì e nó nói quy định vậy, chắc do nhân phẩm mình ko tốt hay do gặp e tệ. Kaka. Thôi chia tay ko hẹn ngày trở lại.

Likebigboobs

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/11/23
Chủ đề
0
18
11
Bình Dương
0 ₿
Bạn nên qua book lại em Ly thử đi, ở đây mình thấy em đó tay nghề vuốt lướt là ok nhất, còn bé Loan là nv mới nên chắc còn ngại. Chắc chờ bác Lực qua training cho em nó một khóa mới lên tay được

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Thôi đã nói chia tay ko hẹn ngày trở lại mà quay lại khác nào nói dối bạn. Còn nhiều chỗ hay hơn mà. Do đi trải nghiệm thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411 and Uytb

Uytb

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/4/19
Chủ đề
0
60
6
34
0 ₿
Cơ mà VIB tệ lắm hả bác ? ... Cũng tính đi

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
À bữa t7 tuần trước em đi lúc lên lầu 3 cũng gặp một bé mới đeo kính thấy lạ lạ.. Chắc là bé này.. Do chưa làm qua nên không giám đánh giá, chỉ thấy là nhìn sơ qua có vẻ hơi nghiêm túc

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Tính ra nằm chung phòng và cách nhau cái màn cũng ko thoải mái mà giá cũng ko rẻ. Thôi next cho ae khác chơi

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Giờ có cả vụ 2 ông chung phòng cách nhau cái màn hả :))
Hên là 3 lần mình đi e Ly cũng nằm phòng đôi nhưng chỉ có mình ên... Gì chứ ba cái dịch vụ này nằm phòng riêng vẫn thoải mái hơn là cảm giác có đồng dâm nằm kế bên :))

• Haha

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿

Thì bên này có 1 đơn riêng, còn hai phòng còn lại là phòng đôi 2 giường.. Ngăn bằng rèm, rèm náy kín mít kéo lại là như một ô nhỏ... Chỉ là nói chuyện thì hai bên vẫn nghe. Cũng chính vụ chung phòng như này e cũng ko thích, nhiều khi đang im im phiêu phiêu theo cảm giác vuốt lướt của KTV mà nghe bác bên kia nói oang oang hay ai mở cửa đi ra vô là tuột mood liền kaka

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Đúng roài mình cũng ý chang br, làm nhớ đợt đi thử cái HTGD Huỳnh Phúc Khang, tưởng đc phòng riêng ai ngờ là vách ngăn, đi trúng hôm phòng kế bên có ônh nào nói chuyện suốt, làm mình đang cửng tự nhiên mất hứng xìu mẹ luôn... chi chí lắm :(

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Thì đang nằm có chú bên cạnh vào, rùi thay đồ… chán lắm. Với lại nằm nệm lúc nằm úp khó thở lắm phêu éo j nổi. Bữa mình đi e nó còn lấy khăn chèn kỹ háng vì quần lót giấy rộng.

• Haha

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Chắc bé này mới nên vậy, mình đi 3 lần bé Ly, vuốt thẳng xuống 2 bên háng, ấn mu, đụng trứng tê lắm

Với cả nằm sấp thì b lấy cái gối kê ngay ngực ấy cho dễ thở

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411 and Ductom

Likebigboobs

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/11/23
Chủ đề
0
18
11
Bình Dương
0 ₿
Vuốt kiểu đó thằng em dựng cờ hoài chịu gì nổi bạn, xong lại phải ra ngoài kiếm chồ giải tỏa nữa.kkk

• Haha

Ductom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
1
46
30
47
0 ₿
Rồi vậy có phải tip ko fen

hazuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/10/22
Chủ đề
1
30
28
TPHCM
0 ₿
Phòng chung ngăn rèm nhiều lúc cứ nghe bên kia xì xầm miết, xui xui thì gặp lúc bên kia khách ra vô, còn vụ kéo rèm lộn bên nữa :v

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bữa tui bị ông khách kéo lộn rèm. Hên e H ngồi phắt lên che lại.
Bạn P thì làm hay tằn hắn,cuối giờ khuyến mãi cho tiếng bạch bạch.... cũng 30s
Tui vs e H cười quá trời.
Dell dám cười lớn. Sợ bị vác dao rượt kkk

hazuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/10/22
Chủ đề
1
30
28
TPHCM
0 ₿
Haha, em cũng gặp y chang anh. Mình thì nói chuyện thỏ thẻ như vụng trộm còn nhà bên kia thì ko như vậy kkk. Nhằm bữa làm biếng nói quá em ra dấu luôn :d

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hj mà nghe tiếng bạch bạch là kỹ năng quá tệ.
Bôi dầu nhiều vô rồi vuốt nhẹ nhàng. Đảy khách lên 9 tầng mây còn dc kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: hazuki