Khác Spa Vuốt Lướt Giá Rẻ Bình Dân.

Lượt xem: 10,621

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
350
236
Sài Thành
0 ₿
Tình hình là My Spa giá rẻ nhưng bị thổi phòng, truyền thông quá mức bởi một vài thành viên nào đó trên diễn đàn so với dịch vụ mà nó đem lại, cụ thể ko đáp ứng nhu cầu vuốt lướt HE của ae. Nên tự hỏi liệu có spa nào phân khúc giá rẻ khác đảm bảo được nhu cầu vuốt lướt ko. Joko Emo thì đi 1 lần 1 củ nên đương nhiên nằm ngoài phân khúc này có vẻ ko phù hợp với kinh tế hiện tại.

chuột chuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/23
Chủ đề
2
34
18
An giang
0 ₿
Giờ ai đi joko emo nữa bác. Mắc quá . Gần bằng với vé massage thái luôn rồi

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Trở Lại

chuột chuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/23
Chủ đề
2
34
18
An giang
0 ₿
Mấy e trong đó bác mà tip ít lần sau vô mặc như trái bơ. Vé thì mắc mà không được gì. Thà đi massage mệt bj vé 5 xị tip 5 xị hay hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and Trở Lại

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
300
199
Ho Chi Minh
0 ₿
joko với emo đừng đẩy lên cho nó sống lại nữa bạn ơi.

còn muốn hỏi chỗ thì diễn đàn này có 1 bạn rất giỏi và thành thục là Lực Phạm. cứ nhắn cho bạn đó hoặc theo dõi bài viết, chứ chờ share công khai là dịch vụ đi xuống nhanh lắm

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Hãy để thời gian chữa lành mọi vết thương nhưng trong thời gian chữa lành xin đừng tạo thêm vết thương mới. Hồn của spa vẫn chính là nó chỉ có điều nó đang bị tổn thương do nó biết tất cả những gì mọi người chia sẻ về nó mà chia sẻ cả tên và cả quê quán khiếng nó có chút lo lắng. Giờ lỡ nó biết diễn đàn rồi kêu nó ko vô đọc là ko đc mà kêu ae không chia sẻ gì cả cũng ko đc. Giờ hồn giữ lại nhưng da thịt cần thay mới cộng thêm là khách vô nói gì nói đừng nhắc đến diễn đàn thì may ra nó trở lại như cũ. Mà cũng cần thời gian, tôi ngưng thăm ẻm một thời gian đến khi có nhìu ktv mới thay dàn ktv cũ thì ghé lại xem sao

hiẽuipo

Tập Sự
Bé Thích Massage
28/11/23
Chủ đề
0
75
56
Da lạt
0 ₿
Vib phổ quang , chơi từ lúc mới mở , có nhiều cái để khám phá

• Like
Điểm cảm xúc: ĐútKuZoĐit and Uytb

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Tui xin chia sẻ cách tui tìm ra My spa để ae tìm phụ chứ mình tui tìm ko biết đến bao giờ mới có chỗ mới. Xem quảng cáo facebook hoặc hotdeal hoặc các nền tản khác nếu thấy spa mà có wax bikini hay triệt bikini thì nt hỏi xem có làm cho khách nam hay không, yêu cầu nữ ktv có được không, có phòng riêng hay không, xem menu có massage hay không, rồi giá cả cũng ko kém phần quang trọng. Đến làm vài lần yc cùng 1 bé làm, thường các spa ko yc tip gì đâu, lân la hỏi thu nhập rồi gợi ý, có thể sẽ ăn ngay cũng có thể không đc gì nhưng quan trọng phải dẻo miệng, nếu đc thì đến bé thứ 2... mà đừng quên tiếp xúc chủ spa xem họ có cởi mở vấn đề mình quan tâm hay không. Chủ My spa rất cởi mở mới đc vậy chứ chủ mà nguyên tắc quá cũng chẳng ham (tui gặp nhìu chủ chỉ nghe gợi ý là lắc đầu lia lịa, ng ta mang tiền tới mà ko biết cách nhận)

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
184
Hồ Chí Minh
0 ₿
Gần đây đang nổi lên Thảo Mộc ở Xuân Diệu Tân Bình ấy bác... 450k 100p đã bao gồm tip, bác muốn tip thêm cũng được hoặc ko các bé cũng ko ý kiến

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Bác có thể inbox vùng kín cho e xin được k kkk

• Haha

hiẽuipo

Tập Sự
Bé Thích Massage
28/11/23
Chủ đề
0
75
56
Da lạt
0 ₿
Chỗ này lúc đầu mới mở anh em muốn thì tự xử , về sau bắt đầu thoải mái , nhưng cũng tùy ae tip kì trước sau , sau cái spa ngay phú nhuận đóng thì bên đây lại càng đông toàn phải book trước 1 ngày

• Like