World Cup Q.10 Sự hài lòng không hề nhẹ với số 10

Lượt xem: 2,924

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mùa WC đã đi qua được nửa đường, code được mod @Uchiha Itachi gửi cũng vừa xài được phân nửa nên phải ráng xài cho hết tránh phụ lòng mod. Thế là chiều qua tui vác đít đến PA.
Đến nơi thì bác giữ xe + lễ tân cực kỳ nhiệt tình, tư vấn các kiểu con đà điểu luôn. Check code thì cực lẹ, chỉ có tui lấy code hơi bị chậm thôi (4G ko hiểu sao nó chậm cực). Bạn phục vụ báo là các bé kẹt hết rồi, có mỗi bé 10 gần xong thôi, nếu ok thì đi bé 10 còn nếu không hài lòng thì tí nữa đổi cũng dc. Tui thì dễ lắm nên sao cũng dc mà, thế là lên phòng và tới công chuyện thôi.
Phòng ốc PA thì vẫn như xưa giờ, phòng xông hơi tương đối chỉ có điều nóng quá, đành chạy ra sớm do chịu không nổi và lười chỉnh lại nhiệt độ :). Ra ngồi tí vừa khô người thì bé 10 vào, cái ấn tượng đầu tiên là body ngon, mình dây, v1 vừa khớp với body và face thuộc dạng top của chóp <3. Bé cực nhanh nhẹn, vào chào hỏi, rồi lấy trái cây ra cho tui ăn, ăn không nổi rồi mà bé cũng ép ăn cho hết mới chịu :3 vừa ăn bé vừa quậy thằng em làm nó bung lụa luôn. Đã quậy rồi còn đòi cho xem trước khi hốt nữa, chịu hết nổi con bé này luôn đó.
Đến màn thủy chiến thì tui chỉ biết nhắm mắt trao thân thôi, bé kêu gì làm đó mà cảm giác quay lưng, bé tắm táp sờ mó nó thật kích thích, đến màn "hỏi thăm nhau" trong bồn thì mới nhìn full quá trình làm việc của bé nó hệt như là đang là anh diễn viên trong JAV được.
Tắm xong thì lên giường, giường hôm nay hơi nhỏ nhưng đủ cho 2 người và bé làm khỏe khá tốt, vừa bài vở đầy đủ và còn hỏi xem làm vậy có mạnh quá không hay thế nào để bé còn điều chỉnh, quá đẹp cho 1 cuộc tình. Bé còn hỏi xem thấy bé làm thế nào tui còn trả lời nhẹ "lúc nãy mà đổi người là hối hận không kịp rồi" <3
Đến màn mệt thì bé trườn cặp cam việt đi khắp người, lưỡi thì tấn công đủ mọi ngóc ngách, nhẹ nhàng đẩy đến tai là rợn hết cả người. Đến màn chổng mông lên thì ... phê chữ ê kéo dài luôn. Tấn công mặt sau xong rồi đến mặt trước, lần này bé vừa bj vừa dùng tay mơn trớn các nơi cực kích thích. Bé còn tinh tế hỏi anh muốn làm gì không hay là để em làm thôi, thế là hốt luôn :2onion2:chúng ta cùng khám phá lẫn nhauđến khi chịu hếtnổi thìđầu hàng.
Sau khi xong bé lau sạch người rồi nằm nghỉ chờ bé vệ sinh lại xong thì chốt hạ bằng 1 màn massage đầu + bẻ khớp lấy lại sinh lực.
Nhận xét chung:
Bé Như: Hết nước chấm
Thiệt hại: Tick WC, Tip chẵn tiền

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh đã quan tâm và ủng hộ ạ. Đọc bài rp thấy anh chạm đỉnh thăng hoa và hài lòng chúng em thấy rất vui. Chúng em sẽ cố gắng phục vụ ngày càng chu đáo hơn để lần sau và các lần sau nữa anh sẽ có những trải nghiệm mới và thú vị hơn nữa hihi.
Còn về vấn đề phòng xông, em sẽ cho kỹ thuật điều chỉnh lại ngay. Vì có những anh thích xông nóng nên có lẽ đã chỉnh lên mức cao. Lần sau anh có thể nói trực tiếp các bạn nhân viên để các bạn ấy sắp xếp phòng có nhiệt độ xông thích hợp hơn ạ hihi

• Like
Điểm cảm xúc: boy2020

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,945
3,213
Hang Thỏ
64 ₿
Hôm rồi Tàn đi thấy bé 10 xuống quầy... dễ thương quá trời... mừng bác... :ami-(10):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác

Sam

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/9/17
Chủ đề
0
19
9
31
0 ₿
mừng ông thớt ngon trym, hên là không phải "hối hận không kịp" :))

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
Anh nói sớm là em kêu bé 10 dẫn anh lên d0u1t anh thêm 1 suất Gà Ác Onsen Vô Cực rồi :ami-(23)::ami-(23)::ami-(23):

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
dạ vậy em nói mấy bé chuẩn bị 5 phần Gà Ác Onsen nóng hổi bỏng mắt đợi anh Tàn ạ hihihi

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Hâm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/5/17
Chủ đề
1
134
20
0 ₿
Gà ác Onsen là món gì vậy cơ sở ơi :jfbq00134070103a: Món mới hã có được bé nào đút cho ăn hông vậy her her :jfbq00196070418a:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
Dạ chiều nay anh vô rồi anh biết hen. Anh chiến hông xong 3 con Gà Ác Onsen anh hông được về đâu nhoa :8onion38:

Hâm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/5/17
Chủ đề
1
134
20
0 ₿
Kiểu này 1 tỷ tinh binh của Hâm sao gánh nổi :cuteonion21:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
dạ em nghĩ hông có bé nào được 10 đâu anh. Vì mỗi anh mỗi ý mà. Vả lại các bé cũng có những lúc hông tránh khỏi những sơ sót nhỏ vô ý. Vì vậy lúc nào em cũng khuyên các bé phải ngàng càng cố gắng hơn, hoàn thiện hơn để phục vụ các anh trai thân iu được chu đáo hơn

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
tới ủng hộ bé đi bác, tuần này đang hơi ho tí nên chắc tuần sau lại tới tìm bé đây

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
mới nghe đến 3 cô tiên dâm đảng 68 02 39 mà nay thấy nhiều bác khen số 10 quá ngày 10 lấy lương chắc đi em là vừa đẹp