Q.5 Sung sướng, khỏe cùng bé 14 YHCT Phục Sanh Đường Quận 5

Lượt xem: 1,491

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Nay thứ 7 cuối tuần rãnh với lại người cũng mệt mỏi quá nên nhớ đến YHCT, được ông anh giới thiếu bé 14 dễ thương làm khỏe.
Thấy ok nên gọi Hotline YHCT rồi đặt bé. Như mọi khi chạy tới cơ sở mua vé thường rồi được anh nhân viên hướng dẫn lên lấy phòng.

Lần này không phải đợi mà bé 14 vừa làm xong mình vào làm luôn.
Đánh giá bé 14 rất xinh, dáng chuẩn, vừa người là đúng gu tui rồi hihi

Cởi đồ nude hết rồi lên giường nằm thôi. Bé làm khỏe cực kì sướng lắm nha anh em. anh em nào mệt đau chỗ nào thì gặp bé là đúng bài luôn
Em massage vai, lưng, tay rất đã. lực bé rất ổn. làm đến chỗ nào toàn nghe bốp bốp, bé đấm rất kĩ luôn. làm tay chân rất kĩ. làm 2 3 rồi mới làm tiếp chỗ khác
Trong lúc làm 2 anh em nói chuyện qua lại rất vui. bé rất vui tính và dễ thương, thân thiện. ông nào thích 8 gặp em là đúng chuẩn.
Rồi tới phần mệt em có thả kiến, thổi vào tai phê dã man. nằm sấp bé có vuốt trụ luôn. ôi đi rất nhiều số ở đây. chỉ thấy bé 18 là có vuốt trụ nằm sấp. nay có bé 14 làm mà sướng tê người. vừa vuốt vừa thổi tai. Rùng mình luôn. bàn tay em đi nhẹ nhẹ, luồn lách chỗ này chỗ kia mà tui phải ráng cầm cự.

Rồi nằm ngửa lại. mình chào cờ cứng ngắt haha.. Em hj nhẹ nhẹ. Mình tranh thủ cởi áo rồi ngắm ngực bé. ngực bé rất đẹp và mềm. vừa bóp vừa sờ mông em. sướng quá phải bắn thôi.. em này rất kĩ là lấy khăn lau đi lau lại cho người mình.
Xong rồi bé massage đầu. massage đầu phê tới nóc hihi
Mặc đồ rồi tip bé 200k. em cám ơn, mình cũng cám ơn em và chào em. hẹn gặp lại
Tổng vé 130k phòng thường. tip em 200k. giữ xe 10k. Tổng cộng 340k.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth and NMT9x

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
ơ, thanh niên này sao lại bị ban rồi, review ảo à các bác