Khác Sung Sướng tại TM Spa - Ức chế tại My SPA

Lượt xem: 4,255

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
26
31
TPHCM
0 ₿
Tình hình là sáng có hẹn 10h với 1 bé ở TM Spa, phải nói là cái cảm giác 100p được nằm tâm sự, vuốt lướt và giỡn nó thoải mái và sung sướng gì đâu (Kiểu như Người Yêu vậy :2onion35: )

Sao mà 100p trôi qua nhanh quá, tính đi thêm 1 suất nữa thì e báo sau 12h là có khách đặt rồi a, xuống quầy hỏi sang bé Dxxx thì cũng có Khách đặt lịch trước rồi, đành ngậm ngùi ra về

Lúc về, ko cam tâm, ghé My Spa để trải nghiệm 1 bé được giới thiệu là Chân Ái của tiệm. ==> Vào quán, chọn bé, nhưng bé có khách Đặt rồi
Thế là đánh đi random foot 60p 1 bé để trải nghiệm hên xui

Trúng ngay bé Liên (người Bắc, đeo mắt kinh, hơi thấp)

Ưu điểm: Lực làm chân rất khỏe
Khuyết điểm: Làm chỉ 40p, chỉ làm từ Lòng Bàn Chân đến Đầu Gối (ko làm đùi hay vuốt gì cả)

Xuống tinh tiền, mình hỏi bé Tiếp Tân là sao a đi gói 60p mà chỉ làm có 40p, e Tiếp Tân lấy giấy thời gian ra thì đúng là thiếu giờ thiệt, e kêu mình làm phòng lại để bé làm Bù thêm Giờ (ai rãnh háng đâu mà lên lại)

Bực mình đưa 200k về thẳng luôn :( . Miễn TIP đi

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
26
31
TPHCM
0 ₿
E đeo mắt kính, giọng Bắc, thấp thấp khoảng 1m5 ở My Spa tên Hiếu hay Liên nhỉ (có bác nào biết tên bé này để sau này mình né ra ko?)

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hợp lý. Khách phải cứng tâm lý như bạn,để khách hàng lấy lại cái vị trí chính xác.
Làm ổn thì tip thêm. Ổn hơn nữa thì 2-5 trăm ko tiếc
Còn kiểu chuẩn khỏe vậy thì chỉ dừng lại ở đó thôi
À Thảo Mộc tân bình,kể ra mấy bé chịu quậy một chút nữa thì sẽ là điểm đến lya tưởng của anh em. Cần gì phải hj cho ra. Chỉ cần ôm mông em và xoa nắn như người yêu là dc

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
26
31
TPHCM
0 ₿
TM Spa TB thấy 2 bé cũng chịu giỡn và dễ thương lắm, ra về con nắm TAY mình dắt xuống Cầu Thang nữa, cảm giác được hưởng thụ ghê luôn, rất đáng đi và TIP

Mình lại thích cái Cảm Giác ôm Eo và nắm tay e.. nhẹ nhàng và tình cảm :D .. Hy vọng là sau này các e vẫn thế, tốt nhất là ko nên HE gì cả

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ông đi em Hiền của tui cmnr
Huhu. Tui khóc đó
Nói lại ẻm là a Lực đi 4 ngày liên tiếp 7 tua thì bán thận cũng ko kịp
3.5 củ của tui nướng vào đây.
Để tài nguyên đó qua mệt vét 4 con hàu mà hợp lý hơn
Vì cố đi đến cuối con đường mà ko tìm ra điểm sáng.
Că.t
Dell đi nưa

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
358
245
Sài Thành
0 ₿
3.5 củ đủ ăn con người mẫu chân dài tới nách rồi nha bác Lực.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Uytb and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình ko có đam mê bộ môn đó.
Vì đã tốn 3.5 củ. Mà phải hì hục nắc như trâu húc mả. Chả dc gì ngoải 3s rùng mìn chớp nhoáng.
Đi ms cho bé nó thể hiện kỹ năng điệu nghệ

Likebigboobs

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/11/23
Chủ đề
0
18
11
Bình Dương
0 ₿
Bác đi em nào bên TM mà chịu nói dữ vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
61
37
Sai Gon
0 ₿
Tự nhiên bác nói cái làm tôi ... suy nghĩ số tiền bỏ ra để phịch ... mé hì hục lại tốn tiền ... thôi từ nay tôi chuyên tâm đi theo con đường " BÁCH KHOA TÌNH DỤC " của bác :ami-(18):

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thích nhứt cái cảnh mua cái vé full option.bé lúc đó khác gì nô lệ tình dục của mình đâu
Cái kia nắc còn mệt hơn xúc 2 khối bê tông. Mà phải đi nhìn sắc mặt coi ẻm có cảm giác gì ko.hay lãnh cmn cảm rồi kkk

• Love
Điểm cảm xúc: NVM7979