Q.10 Sung sướng tê dại ăn Lễ cùng em 524PA

Lượt xem: 487

Sa Sa La La

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
20
78
49
0 ₿
Lễ mà cũng không biết đi đâu, nằm ở nhà buồn, buồn thật chứ chẳng đùa đâu, nhưng giờ thèm massage nên dạo quanh diễn đàn thấy cũng lâu rồi không ghé PA, anh em rw cũng khá nhiều, tranh thủ xem vài tấm hình KTV, wow nhiều em mới và mướt quá nhỉ, không biết thế nào, phone lễ tân

Đến nơi vào mua vé ngay và liền, ngồi được chút phục vụ dẫn lên phòng.
Phòng rộng rãi, đẹp, xông hơi đầy đủ hết. Lâu ngày mới xông nên cũng lâu ra quá, không biết lát nữa có được lâu như vậy không hihihi. Lúc bước ra thì em đã ngồi đợi sẵn từ bao giờ rồi. Nãy giờ xông hơi trong phòng sướng quá không có để ý luôn. Tui bước ra thì em đã cười tươi rói. Em ân cần lau người cho tui, lau xong còn thơm nhẹ lên má tui một cái “chụt”. Lát nữa nghỉ đến cảnh cái miệng đó Bj cho thằng em mà tui sung sướng hết cả người.

Ngồi nghỉ một chút cho thân nhiệt hạ xuống, rồi em dẫn mình qua tắm, bé tắm khá kỹ, sạch các ngỏ ngách, Và màn BJ bắt đầu khi tui đang đứng, tui đưa tay ấn đầu em liên tục vào như trong phim vậy, cảm giác sướng vô cùng và rồi out lần 1 trong tư thế đứng.

Qua giường em làm khỏe khá bài bản, đấm có lực
Sau màn đấm, đến màn xoa thì thằng em tui chịu không nổi lại dựng đứng dậy thì em cũng tiếp tục hành trình sung sướng.

Nhưng đến lúc đường lưỡi và ngực của em đi đến đâu thì tê tái đến đó. Em liếm láp khắp cả người từ dưới đầu gối lên đến tận dái tai tui luôn mới chịu buông tha. Khi tui sung quá mức thì em quay lại tập trung vào thằng nhỏ để cho tui xả stress. Đúng như tui dự đoán, cái miệng ấy siết chặt thằng nhỏ cứ vậy mà xoáy vào. Chưa đầy 10p thì thằng nhỏ giương cờ trong tư thế 69 nhẹ nhàng êm ái.

Tui gục ngay tại chỗ, thở hổn hểnh bên em. Em quay đi một lúc rồi rúc vào nách tui mà ôm. Tâm sự một hồi thì cũng biết em sn 98.

Thiệt hại:
Tic: 860K có camapro
Tip: niêm yết theo giá thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and dongkinh90